Nhà Cô cô : Những cơ hội mới

, , , ,

Vé MB cao thì đi tàu vào , như vậy là lợi thế chứ nhỉ

1 Likes

SBV bác tin về tỷ giá rồi nhé mọi người, cứ yên tâm mọi thứ chỉ là ngắn hạn. Chủ trương chung để quyết định dòng tiền lớn quay lại chính là thượng tầng kia.:slight_smile:

7 Likes

. Tỷ giá gây sức ép lên thị trường

• Thanh khỏan liên NH căng đấy
  • Ls qua đêm > 5%

… những dấu hiệu rủi ro đang xuất hiện, điều cần thiết đối với nhà đầu tư là cần đánh giá lại trạng thái danh mục đầu tư hiện tại, nên đặt ưu tiên quản trị rủi ro lên hàng đầu

Một lượng tiền khổng lồ đã được rút ra mấy phiên gần đây.
Giá cổ phiếu không tăng được bao nhiêu trên nền thanh khoản lớn thì rủi ro phân phối là rất cao

Diễn biến thi trường trong các phiên vữa qua tiền vào mua bao nhiêu được đáp ứng bấy nhiêu mà giá lại không đi lên thêm nhiều hoặc quay đầu giảm thì đó là hoạt động phân phối chậm rãi đang diễn ra.

Hoạt động này khó nhìn vì giá đôi khi vẫn xanh lúc đóng cửa, nhưng phải có kinh nghiệm đọc trận đấu mới nhìn ra đc

Chart ps tạo đỉnh thì bên cs sẽ chỉnh mạnh đấy em gái @TieuLongNu

3 Likes

chart phái sinh nào tạo đỉnh?

lâu lắm mới thấy comeback nhỉ?

ừ bác, lên đây vẫn thấy nhiều bố bốc phét quá. Vẫn là câu chuyện đứa mất hàng thì chim lợn còn đứa có hàng thì bìm bịp. Nên tôi không muốn lên đây nhiều. Giờ chỉ lên để hỏi han cũng như xem kinh nghiệm đầu tư của mọi người chứ không mấy quan tâm với mấy câu hô hào cá nhân

2 Likes

hoặc bác nào chia sẻ kinh nghiệm mua nhà, học tiếng anh, các thông tin của doanh nghiệp không công bố thông tin rộng rãi… thì đón nhận lắm này

2 Likes

Theo luồng thông tin vĩ mô thì tuần này có quyết định :blush::purple_heart: thị trường sẽ có cú thúc đẩy mạnh mẽ

16 Likes

HU4 nổ các bác

Nay EVF GEX, EIB của cô cô đều phi vậy

1 Likes

:purple_heart: nghe nói VCB thoái E hơn 23

7 Likes

Nay cổ đông GEX, EIB. Cần phải ghi công team a Đức LCTV. :smiley:

2 Likes

Năm nay lợi nhuận tăng 100% phải có lý do nào đó phải ko cô cô định giá con này cô cô ước khoảng nhiêu ạ

Rồi GEX mua EIB nữa phải k cô cô ơi :yum:

https://nguoiquansat.vn/ket-qua-kinh-doanh-quy-i-2024-nhom-dau-khi-mot-doanh-nghiep-bao-lai-gap-doi-gan-50-tai-san-la-tien-127730.html

VTO siêu cơ bản , cp Uptrend @TieuLongNu :innocent:

GEX có vẻ muốn bước vào sóng thần lắm rồi, nhấp nhổm lắm

1 Likes

híc đỏ lòm rồi

Phiên chiều thế nào đây

1 Likes

ĐỢT này NVL có điểm vào ko cô cô ạ ?

Gex năm nay sẽ mạnh lắm đấy nhà mình. Về mọi thứ đấy :+1:

9 Likes