Nhà cô cô : Truy tìm danh mục mạnh!

, , , ,

Chúc nhà mình bội thu lần ra khơi này ạ. :smiling_face_with_three_hearts:

VIX vì rơi quá mạnh, up lại nhưng vẫn khá rẻ so với các cp ckkhác nên dòng tiền lớn đổ vào VIX cũng logic thôi bác ơi.

Nếu đúng thì Vix = giá SHS hiện tại rồi vì 2 em giá gần tương đồng mà!

Khả năng lần này dòng ck vượt đỉnh và VIX về 2x?

Tiền rẻ lại đổ vào sàn chứng rồi

mỗi người 1 quan điểm mà bác , theo như cô cô phân tích cũng đúng dòng chứng hết dự địa ngon bổ rẻ rồi . giá chiết khấu cũng không còn hấp dẫn khi 1 món hàng giá. đã cao thì dự địa tăng cũng sẽ bị hạn chế

bank nhịp trước chưa kéo mạnh biết đâu nhịp này sẽ là dòng dẫn dắt theo sau là BDS và thép

1 Likes

Thế các em bđs đang đóng băng, sóng chết chưa rỏ thở oxy mà ôm bình oxy phi ào ào thì sao?

Các em dõng ck còn làm ăn được, làm ăn ngon và cõn kỳ vọng việc nâng hạng chứ bđs kỳ vọng gĩ?

quý 4 thường là dư địa của bds . chứng làm ăn đc nhưng. dự địa lên mạnh và bền khó khi cả năm nay nó là thằng dẫn dắt ,thị trường sẽ đảo luân phiên các dòng dẫn dắt chứ khó 1 dòng kéo cả mấy chu kỳ

1 Likes

Nói tóm lại, CKVN VẪN THIYỀN & LÁI
Bđs đang ôm bình oxy mà phi chắc vượt đỉnh !
Do các anh thôi, nói tới lui làm gì những việc không thật!

các em bđs đang thở oxy mà 2x thì VIX kỳ vọng sóng này 2x hợp lý…đạt được 2x hay không thì do các anh lớn quyết thôi! Hihi

2 Likes

Chắc VND là hàng đẹp rồi phải ko Coco

2 Likes

các bợn hài thế, cãi nhau làm gì :slight_smile: ai ôm cổ nào thì khen cổ đấy à; tất nhiên ai ôm con nào thì đầu lúc nào chẳng nghĩ nó là tốt nhất, còn ai thấy đẹp tự đánh thôi, đây nhà coco để coco lead đi :stuck_out_tongue:

1 Likes

DHA trùm đầu tư công ổn nhỉ

2 Likes

uhm bạn mới múc 10% NVL nè , tranh luận tý cho vui cửa vui nhà ý mà . quyền mua ở mỗi người thôi , mỗi người 1 nhận định , có kết quả là vui rồi

5 Likes

NVL, VIX cùng rơi chạm 12 , NVL cõn phi lại mạnh hơn VIX đó

Các anh kéo 2 em lên 2x nhỉ? hihi

2 Likes
2 Likes

Những thành viên có comment kiểu kích bác , không đóng góp xây dựng, đi cà khịa gây bất đồng thì cứ đá khỏi topic nhé nhà mình . Trên này thành phần xã hội nhiều .

14 Likes

phải học văn hóa trước khi học đầu tư Cô Cô nhỉ. nhiều ae hơn thua quá, kết quả đầu tư sẽ bị chính tính nết đó làm cho sập hầm

2 Likes

Hôm nay thị trường Hưng phấn cô cô nhắc nhở mọi người tránh mua đuổi . Chắc cũng nhiều đội không theo ý muốn.

8 Likes

Hay quá! :clap::clap::clap:

1 Likes

Ở đây mọi người cũng tránh ca tụng cá nhân . Mọi người trong topic này sinh hoạt 3 năm qua cũng chẳng ai có nhu cầu lấy số má, tim , like… câu kéo Za lo hay thu tiền khóa học … Quan trọng thắng được thị trường nhiều hơn thua. Thắng ăn , thua cutloss. Vậy thôi nhé . :slightly_smiling_face:

30 Likes

Co co và mọi người check xem mã HDB có ổn không. M thấy nó khá mạnh khi đợt sập vừa rồi vẫn giữ được trend tăng. Tài chính khá lành mạnh.

2 Likes

đã lên tàu VND cùng với cô cô