Nhà cô cô : Truy tìm danh mục mạnh!

, , , ,

Khôn thôi đừng khôn quá bác ơi :)) Cứ theo Cô Cô mà mua dần.

Krx hay gì cũng không ảnh hưởng gì đâu . Là cái cớ để chỉnh thôi , vì cơ bản không có nó thì hệ thống dùng của FPT bây giờ cũng đủ chạy mượt mà 50 ngàn tỷ / phiên rồi .

15 Likes

NVl nhịp rồi sideway vùng này không có nhịp tăng như DIG hay PDR thì những phiên chỉnh thế này lại có giá càng rẻ để mua .

14 Likes

Tiền chờ ngoài lớn khủng khiếp. Phiên nay sang tay rất nhiều, ai bán ai mua?

2 Likes

Có mỗi cái tin giãn KRX thì dòng chứng khoán nó càng có thêm thời gian vẽ trend tăng đẹp, có thế mà cũng lao đầu ra bán ầm ầm như vỡ nợ, đến chịu các ông

4 Likes

Phiên tăng 20d thì phải có phiên giảm 10d chứ anh em . 107x test mấy lần ko thủng thì anh em tự tin lên tiền hạ đang chờ vào nhiều lắm

NĐT đã hoàn hồn. Lại túc tắc quay lại mua, cứ như cá vậy. HQC nó kéo tím, ae lại vui vào BĐS. Cuối tuần Thủ tướng cho loạt chính sách tháo gỡ nhé.

5 Likes

Đáng lẽ nay CEO vượt 25 vì L14 sáng ra đẩy xát tím như ngựa. Gặp cái vận hạn đột xuất nên tự nhiên trùng xuống haizzzz

Giảm mạnh vào tôi chưa có hàng “” hơi xấu tính Anh em thông cảm “”

1 Likes

Cách đây mấy tháng giá PDR 25 thì NVL 22 . Giờ PDR giá 28 trong khi NVL mới 18 . Mà quý 4 này lại điểm rơi lợi nhuận của NVL

1 Likes

@G_TEAM nay cụ ngoại múc NVL ác quá . Cướp hàng cụ nào anh em

1 Likes

Qua vội múc quá ko nay lại có giá rẻ rồi

1 Likes

Tiền đang được nắn sang Banks.
Nếu đúng như vậy, có thể nhận định sóng Up này kéo dài không ít hơn 3 tháng.

1 Likes

Chúc mừng ae đã yếu tim vứt dép :))

1 Likes

Nay ai bán -5% là toàn mất hàng vào tay to hết nhé. Tay to nay ăn đủ hàng, nó kéo cho ae nhỏ lẻ đêm nằm khó ngủ đấy. Nay mình xúc kịch kim CEO BCG.

2 Likes

1 phiên tát ao kinh điển

Hết xèng rồi, ngồi ngắm chơi thôi

@stockpro tớ mới bán bcg hôm qua

hành thực mà nói, nhịp này nên đề cử CEO vì nó vừa rồi chưa tăng, bị đám NVL DIG DXG PDR bỏ lại sau. nó ko có nổi 1 phiên nổ cho ra trò, trong khi TT các mã lần lượt nổ vol. còn lại TT phán xét, NĐT phán xét nó.

1 Likes

nay có xúc lại ko? nay ngon, mai niêm yết BCR nhé.

1 Likes