Nhà cô cô : Truy tìm danh mục mạnh!

, , , ,

hôm nay bay không ae, lâu lắm rồi không thấy NVL đóng trần nhỉ!

3 Likes

Thị trường Việt Nam đã trải qua sụt giảm thê thảm nhiều quá, đất nước chúng ta đang từng bước cố gắng phục hồi với hàng loạt chính sách cấp thiết bơm trả lại thị trường của sbv, cần lắm sự thay đổi của các anh tạo lập để đưa đất nước và thị trường ngày một phát triển hơn, tiến lên phía trước thay vì cứ mãi lẹt đẹt ở vùng giá thấp thế này

3 Likes

Chưa vào sóng chắc hết năm quá

1 Likes

Lái có phải đội chuyên từ thiện đâu bác.

2 Likes

Ba cổ phiếu bất động sản sắp được các quỹ ETF ngoại mua vào hàng chục triệu đơn vị, NVL được "gom" mạnh nhất chắc chờ quỹ cơ cấu xong mới tăng được, hihi

4 Likes

hôm trước hô nghĩ đến đất nước thì hôm sau mặc áo Juventus,
nên nhìn những gì họ làm
nghe họ nói là thua
thống kê cho thấy bao lần như vậy rồi
vậy nên cái gì lặp đi lặp lại thì phản ánh bản chất
ta nên nhìn vào bản chất và phòng thủ chặt, giữ tiền cho mình và gia đình thôi

5 Likes

NVL vẫn quá ổn nhỉ

1 Likes

Tìm cổ phiếu riêng lẻ mạnh mẽ hơn trong đoạn này nhỉ, vì sắp tới lãi suất cho vay ra bắt đầu giảm dần do có tính trễ

3 Likes

Dòng tiền đây.

Tin bơm nhiều quá có khi phản ứng ngược

Tây ăn hết CEO của ae kìa. HCM nhóm chứng.

Hàng ngon giá rẻ đầy ra không húp, lên cao lại tranh nhau múc, haizz

2 Likes

EVF Vùng 16.2 mua gom tiếp nhé nhà mình. Cơ hội những phiên chỉnh

15 Likes

NVL nước ngoài sẽ mua 14 triệu cổ vào quỹ ETF cuối tuần này nhé nhà mình . NVL dòng tiền đang quay lại cùng với quá trình phục hồi thần tốc như cô cô đã phân tích .

15 Likes

Nvl đang mua rất khéo rồi coco. Kl lơn mà Cứ xanh đỏ nhẹ loanh quanh tham chiếu, khéo thật

2 Likes

ETF cơ cấu mua 7tr cổ CEO. thì giá 24 này ko phải là quá khó nhằn. Có khả năng cho break phiên nay luôn.

1 Likes

Thanh niên full CEO đi hô hào ăn hôi tất cả các pic :rofl::joy:

2 Likes

anh em nay sao rồi . hôm nay mình hết tiền nên đi cày kiếm tiềm mai múc tiếp nè .

BVH, SSB,sắp tới rồi

4 Likes

Hold thôi, hết xèng rồi

1 Likes