Nhà cô cô : Truy tìm danh mục mạnh!

, , , ,

Thủng 16 thì hô ối giời ơi, lúc nó vượt 16 cái vèo thì im re. Ý đồ của các ông chỉ thích đi trym thôi chứ tốt đẹp gì.

3 Likes

Chim lợn bay rợp trời, sợ quá sợ quá, múc cho đỡ sợ :slight_smile:

1 Likes

Vni index đồi Thông 2 đỉnh , ae vẫn miêt mài ngày nào cũng Mua mãi nhỉ ???

2 Likes

Còn thích nghe 1 chiều, còn bảo thủ thì còn chết. Biết nó tăng 50% nhưng nó giảm thì lại động viên nhau mua nữa mua mãi. Nó giảm ai nói thì bảo họ chym. Cổ chỉ đc tăng ko đc giảm.

3 Likes

NVL: CBTT liên quan tới việc tái cấu trúc gói trái phiếu chuyển đổi trị giá 300.000.000 USD

1 Likes

Có ai nói chỉ được tăng không được giảm? Ai?
Ai cấm nói?

Nhưng cổ người ta mua, trade hàng ngày, các ông cứ vào hô bảo giấy lộn, bảo quay tay, báo bán theo cân, thì ý đồ của các ông là gì?

Nếu có tâm, mà không nghĩ được điều gì để nói cho cụ thể rành mạch, giúp mọi người ra quyết định cụ thể được, thì IM LẶNG cũng là giúp được mọi người rồi.

Còn tốt hơn nữa, có tâm mà biết nói, thì nói ra cụ thể xem, luận điểm là gì? Luận cứ là gì?

2 mộ
Lạy ông

câu trc đá câu sau. ko ai mua mà cụ nhơn bán mấy tr cho ma nó mua à. quỹ tây quxy ta chả cả mả

KKKK. Rất quen thuộc.

Đây là phần lược trích công bố của NVL hôm nay. Các ông đọc thêm tại trang chủ công ty nhé

bds đóng băng nó 1x. sắp tới bán đc hàng 9x. bán chạy thì 2xx
giờ nvl đẹp như hoa hậu tụt quần. cậu ko chén thì để tớ chén

tay tổng gd người tân gia ba có vẻ giỏi nhể

2 Likes

Cảm ơn bác. Đang đọc kỹ để đánh giá văn bản. Mới quote lại phần đồng thuận ở trên để mọi người cùng thẩm

Lên cũng nói xuống cũng nói . Kkk như nào mới vừa ý các chế vậy . Không mua thôi đừng nói lời đắng cay làm gì cho mất time . Mỗi người một vị thế một cách nhìn nên đừng ai rảnh đi lo túi tiền của người khác . Tt có lên có chỉnh

1 Likes

Ai bảo giấy lộn thì bác đi nói người đó, tôi có nói thế đâu. Tôi chỉ bảo thay đổi góc nhìn đi, đơn thuần nó là cổ đầu cơ, là game. Biết vùng nào vào vùng nào ra cho tối ưu thôi. Chứ đi hò nhau mua mãi rồi khen nhau làm gì. Chứ nói xấu là thi nhau cắm cờ. Tôi nói con EVF endgame là bị cắm cờ liền.

1 Likes

Ok ông. Thôi dừng ở đây nhé.

Chúc nhà mình nhiều may mắn ạ. :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

chiều kéo tím thì ae bỏ lỡ tàu 2024

1 Likes

Giá 13 còn chưa bán nữa là giá này . Giảm mịa nó về 2 k đi cho máu kaka

1 Likes

từ khi lên sàn NVL ko có giá 1x, cơ hội 10 năm