Nhà cô cô : Truy tìm danh mục mạnh!

, , , ,

Ohm, cứ chờ 900đ sẽ có sau năm 2027 để bác mua nhé.chờ đi…

Ohm.đang muốn xả vàng nên chê ck :smile:

Bác này nói chuẩn nè.đầu tư đất hay gửi tiết kiệm 1,2 năm mới cầm được đồng lãi.mua chứng mà cứ đòi lãi liền mới chịu.thế ai cũng nhanh giàu…

2 Likes

Haaa.không mua chứng mà lên diễn đàn chứng.rác room quá.

chúc mừng năm mới anh em . chúc anh em 1 năm toàn thắng .tổng kết cuối năm xanh tím

3 Likes

2024 sắp sang, Xin gửi lời cảm ơn Cô Cô @TieuLongNu. Nhờ Pic của Cô Cô mà mình đã gỡ được những mất mát của 2022. Và quan trọng hơn là có cơ hội được thực hành việc đầu tư một cách kiên định, kỷ luật theo vĩ mô, theo thực chiến. Mong một năm mới 2024 sẽ tiếp tục được đồng hành cùng Cô Cô. Mong một năm mới thuận buồm xuôi gió cho anh em chứng sĩ.

3 Likes

Năm mới thắng lợi nhà cả nhà.

3 Likes

Tks nhà mình. Chúc nhà mình 2024 ăn đậm . Năm 2024 là năm thực chiến vì dòng tiền sẽ theo sóng ngành . Mà sóng ngành là sóng ăn to nhất :slightly_smiling_face:

16 Likes

Tôi lại cho rằng 2024 chẳng có sóng ngành nào đáng kể.

2024 là năm của các cổ phiếu riêng lẻ có câu chuyện, có game.

2 Likes
1 Likes

TIG cp tăng trưởng nhóm Bđs , ko nợ vay , ko trái phiếu

Q4 vượt 100% kh năm 2023

1 Likes

Thị trường càng nghi ngờ càng lên

Rồi nó cứ lên trong tiếc nuối . Rồi lại biết thế .

2 Likes

NVL giá quá thấp và tích lũy rất lâu . Quý IV nhiều khả năng lãi cao nhất họ bds, nên mình all in vào bạn ý .:slightly_smiling_face:

1 Likes

Thời kỳ của bđs nghỉ dưỡng lên ngôi.2024

1 Likes

bình thường thôi, tớ ko tiền mặt, đi vay nợ tín dụng trừ lương mua dc nhà trả dần, nhà cho sinh viên thuê, lấy tiền đó đóng lại ngân hàng, giấy tờ đất vay lại ngân hàng, và làm tiếp tục… 10-20 năm sau nhà lại là của tớ. Ai kinh doanh BDS ko vay mới là dại

Lãi ròng quý 4/2023 của Nhà Khang Điền (KDH) có thể tăng 230%, tỷ lệ mở bán thành công lên đến 90%

Công ty Cổ phần Đầu tư và Kinh doanh Nhà Khang Điền (mã cổ phiếu KDH) cho biết đã bán được 600 căn hộ tại dự án The Privia kể từ khi mở bán vào cuối tháng 11/2023, đạt tỷ lệ hấp thụ lên tới 90%.

ông là cái đ éo ji mà phải gắn cờ kk

Hehe, đầu năm hoan hỉ hoan hỉ nào.

Đầu năm mới anh em nóng thế . Hoan hỉ vui vẻ nào

tiền đây. cái tầm nhìn đi trc cũa ld giỏi là thế đấy

4 Likes