Nhà Cô Cô!

DXG quỹ ngoại cầm nhiều, giờ đô tăng giá nó bán ra rút tiền về, nên sấp. KDH,NLG cũng vậy.

1 Likes

nêu theo tinh hinh chung thi châp nhân dc .dung vì 1 nguyên nhân xấu nào la dc cô cô ah

1 Likes

mọi người canh lúc hồi trong phiên nâng tỷ trọng tiền lên 80%. Vì thường sẽ bán được giá tốt. Cuối phiên đợt này ATC hay bị xuống do tâm lý .

4 Likes

IDC cũng giảm tỷ trọng luôn hả Cô Cô? Em mua IDC theo Cô Cô đó ạ

1 Likes

Tất luôn chứ ko giảm thì sao nâng lên dc 80% tiền mặt

1 Likes

Vâng, bao h mua lại đc Cô Cô hô 1 tiếng nhé Cô Cô @TieuLongNu

1 Likes

Idc giá này ôm thôi còn múc tiếp sợ gì

Doanh nghiệp bảo hiểm được lợi nhiều nhất và có lẽ cũng là duy nhất từ chu kỳ tăng lãi suất khi tài sản 98% nằm ở trái phiếu và gửi tiết kiệm hưởng lãi: BMI MIG BVH….

1 Likes

hô thì hô, giảm thì cứ giảm thôi
gex nè

Nay ăn sàn có vẻ cũng ko kém bds

Đen thôi đỏ quên đi kkk

Thế thì bác lại phải xem chi tiết báo cáo kqkd rồi. Ai cũng nghĩ vậy và MIG là con chạy khoẻ mấy tháng vừa r, quý 2 ra báo cáo hoá ra mang tiền đi đầu tư chứng khoán âm lòi ra

1 Likes

Hàng đầu cơ bơm thổi, đầu tư gì con đó

vẫn đứng ngoài thị trường theo cô cô. Khi nào mở mua mới nhờ cô cô cập nhật cho anh em

Thị trường giờ cũng khó tâm lý ndt yếu ( biểu hiện qua ATC) + các yếu tố vĩ mô không ủng hộ

NKG xuống ác quá, có nên bình quân giá không? Lái không xào 10 ngày cả công ty nữa nhỉ?

Vix đã từng về 7 em nghĩ bao gio vix về đó rồi tính

gex về vùng đáy rồi, múc thôi anh em

NKG lúc 23 lái quay tay ra hàng lộ liễu nhỉ. cả tháng liên tục, cứ 10 ngày quay thanh khoản xong cả công ty.

Con GEX ghẻ lợi nhuận lìu tìu, tăng trưởng lẹt đẹt mà P/E gần 30. So với nhiều con hàng cơ bản trên tt hiện nay P/E toàn 6-7 thì GEX về 10 vẫn đắt.

1 Likes

Cô cô trước khi đi du lịch đã bao Anh bán nâng tỷ lệ tiền 100% quả là cao minh

1 Likes