Nhà Cô Cô!

MÚC HÚC XÚC

Cô cô ơi, ngày hôm nay tt tăng điểm nhưng đã vào được hay vẫn nên đứng ngoài ạ. E thấy dxg nhiều người hô nhưng chưa dám vào tbg. Cô cô có nhận định gì về tt giai đoạn này không?

1 Likes

Tuyệt đối không .

4 Likes

Bác post cái này thì mình yên tâm rồi, tiếp tục cầm tiền đợi :sweat_smile:

Chủ pic @TieuLongNu cho mình hỏi theo bác ước tính thời gian và phương hướng xử lý vụ bom trái phiếu này là khoảng bao lâu và như thế nào? Liệu có 1 VAMC cho trái phiếu ko?
Tôi nghĩ có thể sẽ có các sóng hồi tương đối ở những thời điểm sau khi Fed công bố lãi suất (đáy ngắn), và vào sóng trung hạn ở thời điểm Fed bắt đầu hãm đà tăng lãi (đáy trung) (quý 2 2023). Bác có cùng quan điểm không?
Thanks bác nhiều!

1 Likes

Quá khốc liệt cô cô ạ, giờ chỉ nhìn thôi, không dám mua bán gì. BĐS đc cứu thì thị trường hồi ko cô cô???

Không thấy Cô cô chỉ đạo gì nhỉ

2 Likes

quan sát lại được chưa Cô Cô

3 Likes

sao rồi cô cô

1 Likes

:joy: :joy: :joy:tự nhiên bác vào “Sao rồi Cô cô” - hehee như hỏi nợ

2 Likes

Cô cô cao thủ nghỉ từ trước đợt sập rồi. Đợt đấy tiếc đã ko nghe theo cảnh báo của cô cô mà cố ôm thành ra gồng mãi đến giờ buồn thật

2 Likes

Thị trường ổn chưa cô cô

1 Likes

Vẫn chờ cô cô tái xuất

3 Likes

Cô cô lỗ quá nên chả thèm tái xuất :joy::joy::joy: chờ tháng 12 các cao thủ võ lâm truyền kỳ sẽ đàm đạo… thân chào!!!:tulip:

3 Likes

cám ơn cao thủ @gachoi2021 đã qua thăm nhà cô cô chơi

3 Likes

cô cô đánh giá nova sao

1 Likes

Cô cô vẫn theo dõi nhé ACE, chưa có gì để nói là vẫn giữ quan điểm cũ.
ACE đọc lại các bình luận trc là hiểu ý.

Quan điểm của Cô Cô ko bắt đáy. Đợi có xu hướng tăng mới tham gia mình theo dõi khá rất chi là ok.

Em chào coco. Coco ơi cho em xin nhận định của bác về game đổi chủ của vix đợt này ạ. Liệu có giống game đổi chủ của yeg ko? Phương và anh tống bán ỳeg giá 15 và sau đó yeg tăng lên giá 27. Vậy vix anh tuấn bán giá bao nhiêu. Xong vix tăng lên giá nào bác? . Anh tuấn bán xong vix xong có lấy kéo gex ko bác? Em cám ơn bác ạ

Trả lời dc thì ai cũng giàu hết rồi bạn. Nên tránh “game” cho nhẹ đầu

2 Likes