Nhà cô cô

, ,

Toác đít

1 Likes

con này phải về giá trị thực 6.3 mới mua được

điều chỉnh là bình thường mà các bác

1 Likes

đợi chỉnh 3 cây sàn múc là đẹp

Mai VIX hồi về 7,89 dc ko cô :sweat_smile:

1 Likes

Cô cô lặn đâu mất tăm rồi nhỉ? :joy: comment nhận định thị trường phiên mai cho ae ngóng với :joy::joy::joy::shamrock::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

2 Likes

Cá mập cắn cáp căng

Nhà cô cô vẫn thậm trọng nhỉ. Nhưng nhìn lại thì lại là đúng. Khi index chưa thật sự ổn mà chỉ là những cú hồi thì tốt nhất không nên tất tay

2 Likes

Giọng điệu có cần khích bác quá lên vậy không bác. Ai ở nhà cô cô lâu thì tự hiểu quá rồi cần gì cứ gặp phiên giảm sâu thì lại réo cô cô lên như thế

Danh mục nhà mình đợt này vẫn 15% cổ - 85% tiền và 15% cổ đó vẫn đang có lãi thì sợ gì hả bác .
Ai thích cách đánh an toàn thì vào nhà cô cô . Một khi lãi suất bank cao, CPI cao thì cô cô sẽ chỉ đánh lướt lát 1 phần nhỏ trong tỷ trọng danh mục thôi .và kể cả danh mục đó có rất nhỏ cổ phiếu thì cổ phiếu được chọn cũng phải rẻ như cho, an toàn cao . Tuân thủ kỷ luật

Bác nào không ưa thì thôi

18 Likes

.

8 Likes

Cảm ơn cô cô.

2 Likes

Vào nhà Cô Cô, học thêm được sự điềm tĩnh.

1 Likes

Thị trường sắp tới lại giảm mạnh à cô cô

2 Likes

Lỗ 7% rồi. Cắt VIX hay ko cô

1 Likes

Vix Cô Cô Mua 7.8 cắt 1/2 giá 6.9 cũng đang lõm nên theo cô cô cắt 1/2 đó đơi mua lại sau

2 Likes

hello Cô Cô

1 Likes

đang bận âm dương song tu với Dương quá rồi

lại là DQC

Cô bảo đang soi hàng . :smile:

CTD target 43, 2023 bắt đầu có lãi lại như năm 2020, giá sẽ quay về mức nền 2020 trên 50k. Mua nhanh. 2024 trở đi nếu dc hoàn nhập dự phòng thì lãi to đùng, định giá phải trên 200k.

1 Likes