Nhà của Doanh - Chứng khoán 1000 câu hỏi vì sao?

Chị nhà múa phục vụ bác Trùm, bác hát phụ họa theo ấy là diễm phúc cả đời người đấy bác. Làm nhanh cho nóng

1 Likes

Đúng là con quái vật :slight_smile:

2 Likes

Bác múa được được bài gì để em múa cùng nè

Gặp quái vật thì múa bài gì? Tôi bỏ qua mãi mãi. Thế nhé

3 Likes

Hê sờ lô :sunglasses: vẫn khỏe chứ đại gia

1 Likes

Chúng mày thủ dâm lo sợ quá hoá điên mẹ nó hết rồi, cả ku QuyBN cái f này lạ gì

Vẫn còn thở :scream:

2 Likes

Ko thấy đốc tờ vào giảng đạo nhỉ. Chắc đang gồng lỗ chệt moẹ

Cuộc đời chỉ sống được 100 tuổi

Vui ngày nào lãi ngày ấy

Tìm đến những nơi có năng lượng tích cực, tránh xa nơi có nguồn năng lượng tiêu cực

3 Likes

Chuẩn anh ạ. Cơ mà em không cần đủ 100 tuổi, 99 tuổi thật khoẻ mạnh vui vẻ là được rồi

3 Likes

Đọc lại comment mới biết bạn biết khu làng cót

Năm 1998 cũng hay lang thang khu vực đó

Yêu em Hà nhà ngay đầu làng chỗ đầu cầu đi vào khoảng 200m rẽ trái

Chuẩn gái Hà nội, xinh, dịu hiền

Tiếc là mình ko đủ bản lĩnh

4 Likes

Thế em lạc rang húng lừu là em khác à anh? Vì sự nghiệp mà bỏ lỡ nhiều giai nhân quá :stuck_out_tongue_closed_eyes:.

2 Likes

Em ở gần đó cũng hơn 30 năm. Dân làng Cót cá tính lắm đó anh, xinh nữa

3 Likes

Uh, thời sinh viên có 10 lựa chọn vì lớp mình là ngành tài chính kế toán nên lớp đa phần là con gái

Yêu nhiều có cái cực hay, hiểu tính nết từng em, giờ mình gán cho mỗi em tương ứng với 1 cổ phiếu phù hợp với tính cách, dung mạo từng người

3 Likes

Anh ấy thông minh, nói chuyện có duyên chắc xưa nhiều mối tình lắm :slight_smile:

2 Likes

Chắc thế chị ạ, nghe nói chuyện online là thấy hào hoa, lãng tử rồi, nhưng có khi giờ lại ước giàu như bây giờ và trẻ như ngày xưa chị nhỉ! Xưa hào hoa mà chả có tiền, cho nên vì sự nghiệp nên lỡ dở mà bỏ lỡ mấy mối đó :grin:

3 Likes

Làng cót cũng là nơi đầu tiên mình biết về con số biến thành tiền

Ngày đó chỉ có vị cá độ châu Âu, mình phát ra vị Việt nam

Cả hn chỉ có đường bưởi, làng cót, bà triệu là dân chơi bóng nổi nhất hn ngày đó

Sau thấy học hành xa sút mình bỏ ko theo dõi bộ môn đó, cái to làng cót có cô con gái khá hấp dẫn

Hì hì

3 Likes

Ngọc, Ngà, Châu, Báu, Kim, Cương, Hoa, Lan, Cúc, Huệ, Hương, Hường, Nguyệt, Nga. Đủ bộ chưa anh?

2 Likes

Giờ thì sát thủ là cổ stb, em doanh thì dgc :joy:

Ối giời ơi em ko nhận làm dgc đâu, mất giá lắm :grin: