Nhà đầu tư nhỏ lẻ cần 1 lời giải thích của A7 lúc này

, ,

Cập nhật A7 :v

Nói như mày đổ lỗi cp giảm giá do chim lợn à :rofl: Mày phân tích thì chả ai nói gì đâu, nhưng mày hô con ạ, mày hô hào nó khốn nạn lắm.

Vậy thứ 2 em all in 10,x lại hời hơn bác rồi, bác cẩn thận em upbo bác đó kkk😛

Giờ 10,x hô còn bị nói này nọ chứ huống gì hô 10x, miệng của ng ta muốn nói gì chả được

Bác cho em xin vô nhóm có a7 với dc ko bác, giờ thèm nghe a7 nói, chân thành cám ơn bác👍

Ni kịch nhất là hơn 200 người nộp cho A7 170tr để được cháy TK tốc độ nhanh hơn… Để được bơm oxi bán nhà… ôm lâu dài…

Vẫn là thầy à… Cái này hơn thầy ôn nội… Người ta giảm 60% tăng 2 lần về đỉnh cũ… Cổ thầy ông nội tăng 10 lần thậm chí 20 lần… Thầy ông nội bảo như nhau sao được. Chưa kể cổ khác rớt họ còn cắt… cổ thấy A7 bảo bán nhà mua thêm cơ hội xx lần sao giống nhau được chứ. Cổ khác rớt người ta dễ chạy được…thầy ông nội nhiều phiên bít đường chạy…muốn chạy ko được…vãi hàng thầy ông nội.

1 Likes

Giá này bác hô cắt hay hô mua, nói luôn vài hôm kiểm chứng

Thoải mái. Cứ fomo lần lượt úp tiền lên đầu anh. Cho các chú úp thoải mái anh càng giầu. Kk

Đây cụ https://hot-f4-zvc-te-vnso-zn-17.zadn.vn/37cd7db70c43e41dbd52/6480227659695040937

1 Likes

Bảo a7 bán biệt phủ siêu xe mà múc giá này xem có múc ko

Có nhóm mà bác. Em ko add vô đc, tóm lại là đợt này LFI tài khoản lỗ 95%. A7 công nhận trận này thật sự khó vì dính rủi ro chính sách. Vẫn niềm tin năm tới ngon. Hiện tại rơi vào tình trạng vừa mất tiền vừa bị chửi

Bác inbox giúp em đc ko, thanks bác

500k rẻ rách, có gì mà giải thích

chu kỳ 10 năm nữa bác nhể . Lúc đó lại đem đất ra đếm . Cái trò đếm cua chỉ đúng khi thị trường uptrend mạnh vì cua thì có nhưng chủ tịch nó có cho ăn không mới là chuyện đáng nói

Buồn cười vl con ceo đếm cua từ 2015 chê vcb giờ thì rõ mồn một 7 mõm ngu vl chỉ có hô hàng xác chết úp bô

Tất cả đều đi vào lòng đất. Nó khác mọi nơi trên thế giới. Chịu

BĐS sẽ trở lại mạnh mẽ. Đợi tháng 2/2023

A7 nói 500k cho 1000cp?

1 Likes