NHA Giá Quá Rẻ Cho Khối Tài Sản Khổng Lồ x5 x10 tài khoản

Cứ tài sản như con voi - vốn hoá như cái tăm - dự án nó đang làm , đang bán = Xúc

hàng ko lái như gái không chồng. cuối quý 3 đầu quý 4 sẽ tung tin ra, khi ấy đua nhau múc cụ a. e cũng đang vào hàng dần rồi bác

cứ san nền ầm ầm như chợ luương- Văn xá thì ae biết sự vận động cty rùi

Này mới xin đúng ko anh

mới nhé , gọi là cua xa , cty cứ tích dần tích dần, làm hết khu này lại thêm khu khác

1 Likes

Nha quá ngon. Cty vốn hoá 1k tỷ mà khối tài sản khổng lồ gấp vài lần vốn hoá

giá đang chỉnh mà ko múc thì múc lúc nào. chiết khấu 60% từ đỉnh rồi.

vâng cụ. xã hội thích mua cổ Pe EPS đẹp mà k chịu tìm hiểu DN. t mua lúc tài sản còn rẻ, chỉ số xấu, thanh khoản thấp đợi lúc công ty hạch toán LN, thanh khoản lớn, tay to vào t bán lại cho họ. nhiều người sợ thanh khoản thấp như NHA nhưng nhìn lại NHA năm 2018 giao dịch vài trăm triệu 1 phiên. HDC, L18, L14 cũng vậy. giờ có thanh khoản thì giá trị cũng tăng lên rất nhiều

NHA quá nhiều dự án

1 Likes

Nha gd này chỉ ăn với bán hàng vào khúc ngon nhất rồi

tuyệt chiêu “Đếm cua trong lỗ” trong truyền thuyết

Cổ bank cổ sản xuất bọn nó đếm cua còn dã man hơn.

bank lãi nghìn tỷ , mấy chục nghìn tỷ mà tài sản toàn tiền đấy vào bank đi . Nhà ae chỉ có đất, toàn đất .

Cụ ko bán cũng ngon, sang năm lại tăng giá 30% , ôm tiền mới sợ ôm đất sợ gì

1 Likes

Nếu đầu tư thì đất nền vẫn vip nhất, vì nếu mua nhà dự án thì mình phải trả tiền cho vài thứ: 1, thương hiệu, 2 giá trị đất, 3 là bê tông. Mà trong 3 thứ đó, giá trị đất tăng bền, ngôi nhà bê tông thì khấu hao dần, còn thương hiệu thì hên xui nhé, có thể tăng cũng có thể giảm. Mình là NĐT thì mình ko muốn đồng vốn bị khấu hao, nên Full đất nền là vua he he

nguồn - a Vinh simdep

NHA thì vua đất nền thì ae còn sợ gì nữa. pháp lý cũng đã được đảm bảo qua dự án Hòa Mạc.

NHA sắp tới Công ty triển khai mạnh các hoạt động! Dự nội tại mạnh mẽ hơn, Giá lại phi tít

Nha toàn dự án BT thôi nên ngon.

Chung cư mà như VIN là ngon nhất, đừng đùa với chung cư . Nhưng NHA đất BT, đất nền , vốn hoá nhỏ, heo con = ăn ngon