NHA - Tiềm Năng và Định Giá Siêu Cổ

Cảm ơn A7. Cổ đông NHA rất vui và còn vui hơn nữa khi A7 lên tàu NHA

Chắc phát hành xong

1 tuần nay có đội tay to vào múc hàng kinh thật, cổ trôi nổi chắc cũng gần cạn rồi. Giờ cầu vào đều là bay lên cung trăng thôi.

nick này có phải A7 đâu bác.

E k phải A7 bác ạ, cùng tên thôi :rofl:

NHA DTD vào sóng, đừng đoán đỉnh làm gì, cứ mua rồi nắm giữ thời kỳ bơm tiền này, lãi ngập mồm cho anh em.
Tiện cho em giới thiệu anh em tham khảo CƠ HỘI X2 cho 2 tháng cuối năm bởi độ điên tăng giá của cổ phiếu này nhé: Vcr 170ha dự án đảo cát bà, cơ hội x2 cho 2 tháng cuối năm - #23 by nguyenvanphuoc

Đừng có ngáo giá, tôi chơi Vcr từ hồi 200 tỷ cả công ty đây, codotel của VC7 cực khó bán

2 Likes

CHƠI TỪ LÚC 200 TỶ CHẮC GIỜ BÁC GIÀU RỒI CÒN ĐÂU, VỐN HÓA GIỜ HƠN 7K TỶ RỒI :joy: :joy: VÀ SẮP TỚI LÊN 10K TỶ. BÁC CÒN GIỮ KHÔNG THẾ.

KHÓ BÁN HAY KHÔNG BÁC HỎI MÔI GIỚI Ở ĐÓ LÀ BIẾT NHÉ :smiley: , đại gia thời bơm tiền rất nhiều .

Ông k tin tôi cho xem tk, t bán đỉnh hồi lâu rồi. Nó phát hành riêng lẻ quá nhiều, tính ra cổ đông nhỏ lẻ thiệt nhiều, dự án này lãi 10k tỷ trước thuế, nhưng codotel giảm 50% giá, và bán mất 5ha đất rồi nên lãi giảm 35% là ít. Flamigo giảm từ 110 tr/m2 còn 52 tr/m2 kìa, đất nền NHA mới là ngon

2 Likes

kkk, NHA DTD ngon em có đầu tư mà. còn VCR bác nói thế thì e chịu rồi :rofl: .

Mấy bác cứ tìm cổ để ghi tên mình khai phá làm gì. VCR ì ạch bao năm. Toàn condotel y chang IDJ API. Cứ all in mấy mã đất nên như NHA mà giã. Đánh thế mới chất. 1 xanh cỏ 2 đỏ ngực

1 Likes

Ủa rồi IDJ API x3 x4 hết rồi đó, chê hả bác :smiley: , Còn bác nói VCR codotel giống IDJ API thì nên đi tìm hiểu thêm đi nhé. tiền nó nằm ở chỗ đó, cái nào ai cũng nhìn ra thì khó ăn dày :smiley:

https://hcmcpv.org.vn/tin-tuc/chinh-phu-trinh-ke-hoach-dau-tu-cong-trung-han-giai-doan-2021-2025-voi-2-870-000-ty-dong-1491881181?zarsrc=31&utm_source=■■■■&utm_medium=■■■■&utm_campaign=■■■■

sáng ra đã k mua bán được gì rồi :)))

Mở mắt ra là tím

Tạm được thôi. Đường dài thì sao qua nổi mấy con đất nền. Chờ xem

Sao thời gian giao dịch của siêu cổ này ngắn vậy, có 1 lúc buổi sáng đã k thấy giao dịch nữa rồi

1 Likes

NHA siêu cổ theo bước L14

từ lúc mở cửa đến lúc đóng cửa vẫn 1 màu. Cổ này có điều gì mà bà con đu khiếp thế

1 Likes