NHA - Tiềm Năng và Định Giá Siêu Cổ

Theo em được biết thì chủ tịch của NHA là em của ông chủ tịch tỉnh, miếng bánh thì to nhưng sợ không cho cổ đông ngồi chung bàn, phải ko bác :slight_smile:

Vậy nó tiết cung còn dài, khó lên tàu đây.

chắc phải đua trần thôi bác :smiley:

Liệu có đẩy về trên 100 ko?

theo A7 thì bảo có bác ạ :joy:

Dốt như con bò ko quan hệ sao lấy được đất rẻ, càng quan hệ thì càng phải làm bài bản chi tiết minh bạch, kiểm toán - thanh tra nó vào làm ăn bố láo chết cả dây, nhìn trên sàn có doanh nghiệp nào biên ln bds 80% ko, có thì kể ra, ngu thì bớt bớt lại.

4 Likes

Định giá NHA tầm giá 10x dc không?

2xx vẫn hợp lý, cứ đất duy tiên còn bán được 25tr/m2 thì 2xx được

1 Likes

mình cũng đang canh con này để vào bạn ơi, đấy chỉ là muốn hỏi cái ý của bác bên trên kia muốn nói phải không thôi, đừng có chửi :slight_smile:

1 Likes

Lên dc rồi, chiều kéo trần là ăn 14%.

giỏi

Phải hiểu vì sao NHA trần 5 phiên, thì mình thấy ko có gì giỏi. NHA vẫn thấp hơn định giá nhiều lần.

2 Likes

cứ về hà nam xem đất là giữ được NHA lên đỉnh, đường lên đỉnh còn nhiều sóng gió, ko định giá được sao mà ôm được hàng. khu BT49ha anh Hoàn đang bị giục làm đường, khả năng cao sẽ GPMB dàn từ cuối quý 2 hoặc quý 3 năm nay,

1 Likes

Mình để đến trên 100 mới tính. Giá này ko thèm ngó tới luôn. Nếu có game tách cổ, phát hành kiểu L14 thì thành tuyệt phẩm x10.

1 Likes

Bác có phải đệ tử A7 ko ? thấy cách phân tích + chọn cổ khá giống

Cũng có thể nói là đệ nhưng sợ làm muối mặt sư phụ vì nhận thấy bản thân chưa đủ tầm so với đệ A7

7 Likes

Nay có quả nến rút chân miên man quá, k biết có chỉnh ngắn hạn để vào thêm k :))

1 phiên rũ hết T+ chỉ còn lại những nhà đầu tư dài hạn, mai lại phi thôi

1 Likes

Tôi dự mai và mốt đi ngang không lên không xuống

1 Likes

Mai và cả ngày kia nữa bác ơi.kk