Nhận diện vùng giàu sang phú quý. Ai hiểu sắp tới siêu giàu

Từ ngày lên thuyền, từ giá 40 đến giờ nghe câu này từ rất nhiều người, rất nhiều lần rồi :smiley:
Thuyền thì đầy chỗ, nhưng mà cũng tròng trành, sóng to dễ ói đấy.
Đủ tự tin thì hãy vào không có đc mấy hôm lại trớ hết ra, a e lại phải dọn =)))

3 Likes

Ai hiểu vì sao L14 tăng, giải thích được vì sao nó tăng không thấy đỉnh, giải thích được Tesla 11 năm có ba nhà máy và làm ăn mình lỗ vẫn tăng hơn 32.000%, #Spofylity, #Netlix có mình cái trang web, không có nhà xưởng gì vẫn tăng cả hàng 100.000%, Bit-coin không cầm nắm được và không tạo ra lợi nhuận gì vẫn tăng hơn 400.000.000%, hiểu được là giàu sang phú quý, hiểu được sẽ nhanh chóng thành HUYỀN THOẠI

2 Likes

Nay e vừa vào thêm DIG giá đỏ xong kkk

1 Likes

Ko phải là xem nó, mà tự nhiên nó hiện lên YouTube cái live ấy, vào xem thử, nó nói ngu như lợn :pig2: xong ông bảo đang kẹt HPG nữa kkkk

Bán BĐS cầm tiền còn cái nịt

4 Likes

Chạy ko kịp vẫn còn tắc ROS và AMD, ngồi im nhìn tiền rơi

Uh. Cụ dạy rất phải. Như cụ nói đấy. A7 toàn đi lùa gà. Bán cổ lên đầu các đệ tử. Để rồi thằng nào thằng nấy lên triệu $ . Trăm tỷ. Quân thiên triều mạnh hơn quâ mổng cổ xưa kia. Đi đến đâu là chim lợn media chạy toán loạn.

Đúng là thánh lùa gà nhỉ

Ai hiểu vì sao L14 tăng, giải thích được vì sao nó tăng không thấy đỉnh, giải thích được Tesla 11 năm có ba nhà máy, KD mình lỗ vẫn tăng hơn 32.000%, #Spofylity, #Netlix có mình cái trang web, không có nhà xưởng gì vẫn tăng cả hàng 100.000%, Bit-coin không cầm nắm được và không tạo ra lợi nhuận gì vẫn tăng hơn 400.000.000%, hiểu được là giàu sang phú quý, hiểu được sẽ nhanh chóng thành HUYỀN THOẠI …,

3 Likes

Thế phải múc FLC, KLF, HQC , HAI à bác ???

Hay múc Bank ,Thép hay mua óc lợn về ăn cho thông minh để lên triệu $ ạ???

kì vọng tương lai

4 Likes

lấy cổ rác ra so sánh thế bạn ey. A quyết năm nào chẳng diễn mà bác đem so sánh thế, lấy con mới đi. Bạn Sợ thứ 2 tím tái bạn tiếc vì múc bank hả

Một bức ảnh nói lên tất cả

Thầy cầm CII ko ạ

Đủ hiểu nhiều người mua như nào còn vì sao nhiều người mua mà không tăng thì tuần sau anh em sẽ biết

e cảm thấy đúng là cuộc đời kg chỉ của e của cả nhà e mà rất nhiều gia đình việt nam ở đây đc hưởng phúc của thầy, lộc thầy cho chắc tiêu 3 đời 6 7 đời kg hết, kg có thầy chỉ dẫn là người tiên phóng xé toang bức màn u tối che đậy sự thật bao lâu nay mà bọn media tự doanh môi giới nó lừa phỉnh kg biết bao nhiêu thế hệ nhà đầu tư, Thầy A7 vạn tuế vạn vạn tuế

9 Likes

8 triệu cổ muốn mua với giá sàn nhưng tụi bán với giá cao hơn nên không khớp thể khớp lên được tình hình này thứ hai bay lak

Hiểu được giàu sang phú quý…kkk

lộc thầy ban, nhưng quan trọng bác phải hiểu thì lộc sẽ càng ngày càng to. chứ ăn xổi thì toi

1 Likes

nay e cắt lỗ 1000 cổ src mua thêm đc 300 ceo…quyết định k biết lên khônbg??

Hôm nay nhìn kỹ dig với ceo chả có vol mấy. Họ vợt sàn đầu phiên xong vứt, đoạn sau lòng tong tự rỉa nhau :)))

1 Likes