Nhận diện xu hướng dòng tiền xã hội - Hiểu là thành đại gia

Khi up ảnh giá đất tăng mà các diễn đàn face nó gỡ và ko cho đăng thế này, chứng tỏ đang kẹp ngành khác chưa sang đc đất.
Đại sóng thần sẽ bắt đầu từ đây.

134 Likes

CEO múc

dig,CEO siêu cổ đó nhưng l14 x55 lần nữa bằng số cổ của Berkshire. :laughing:

2 Likes

Dig siêu cổ 3 sàn

1 Likes

Chia sẻ cho cộng đồng A7- NDT1970, giảm thiểu rủi ro, minh bạch. Với sự tham gia của A7 và các chuyên gia-đệ A7, trao đổi, chia sẽ và nhận định thị trường, các cổ phiếu miễn phí ;Link: Telegram: Join Group Chat

Room Cổ đất NĐT1970:

2 Likes

mở mắt ra thấy giá xăng tăng,cái j cũng tăng.ko vào đất,cổ đất đúng còn cái nịt.kk,

múc, xúc…kkk

Thiên thời là v nhưng bọn ngu nó k chịu nhận ra

Giờ là lúc ae ngồi yên để máy bay cất cánh

Thầy có định vào IDC ko ạ?

Cứ l14 CEO dig mà múc cảm ơn Thầy

1 Likes

Quỹ ngoại múc mạnh CEO trong tháng 3

Con đường tơ Lụa ( đường 334) sẽ thông cuối năm nay 2022 rộng đến 44m chạy qua giữ đại dự án siêu phẩm của CEO Sonasea Harbor City Vân Đồn ,các sản phẩm dự án của CEO tại đấy có tăng x2,X3 trong thời gian tới

12 Likes

Em sẽ ăn cả kho thóc theo thầy, ko ăn 1 hạt thóc. Các room kia chắc chắn là dẫn bà con nhặt nhạnh từng hạt thóc lép rồi.

1 Likes

toàn các bác có cổ hô mua với nhau, hình như TOPIC ngày càng ít gà

Shark Hưng dự báo 2022 2023 2024 chắc chắn lạm phát xảy ra do phát hành in nhiều tiền lần 1, lần 2, lần 3,… để hỗ trợ kinh tế do dịch covid, dòng tiền thông minh sẽ trú ẩn vào đất ,cổ đất

3 Likes

Biến

Các bác nói bơm tiền số lượng lớn mà k có căn cứ là dễ đi thi đấu cho Juventus nhé

Chiều nay là Show diễn của họ đất đấy Cu ợ @huydat07

Trẻ con cũng đua đòi người lớn đầu tư.

1 Likes