Nhận định thị trường từ nay tới hết 2022

Chị sẽ không đi đâu cả nhoé :innocent:

2 Likes

Hehe chăm phím hàng cho anh nhé.

Thui đi ngủ ah.

Bạn @CuuNonDeLamThit, khi nào công an có giấy triệu tập thì diễn đàn sẽ bắt buộc cung cấp thông tin cá nhân. Chúng ta ra phường giải quyết. Tôi không cần nói thêm với bạn một câu nào nữa.

Có một con bò được nuôi trong chùa. Ngày ngày, nó phải làm việc, chở đồ vất vả. Một hôm con bò được nhà sư đem xuống núi chở đồ, người ta vây quanh nó, quỳ lạy nó. Con bò nghĩ mình thật vĩ đại, người người phải quỳ lạy tán dương mình. Chở về chùa, nó cho rằng địa vị của minh quá cao, không thể làm các công việc chở đồ vất vả nữa, nó đòi bỏ chùa xuống núi nơi có rất nhiều người cung kính quỳ lạy nó. Thế rồi khi ra khỏi chùa, nó gặp một đoàn người đang làm đám cưới, nó ngang nhiên vào ăn một trái dưa rồi bị đoàn người đuổi theo đánh suýt mất mạng.
Quay về chùa, con bò hỏi nhà sư tại sao lũ người ngu xuẩn kia lại bất kính với nó. Nhà sư lắc đầu:“Ngươi chỉ là một con bò. Người ta quỳ lạy cung kính với bức tượng Phật mà nhà ngươi chở trên lưng!”

Các bạn là nhóm za-lo tôi đoán được ngay từ đầu. Lên diễn đàn hô hào úp bô con Mig tháng 6 và FLC tháng 8, lúc lùa thì phân tích khen ngợi rất ghê gớm đến lúc úp bô xong thì quay qua nói xấu. Đừng có cãi nữa nhé.

Trình độ của bạn này yếu kém như vậy mà tự khoe đã thoát ra ngoài thị trường lúc 1500 thì đấy chỉ là bịa đặt thôi. Đăng bài nói thị trường sập suốt từ 1156 đến nay trong thì một người bình thường như tôi cũng phải thấy là kém. Kém nhưng rất bảo thủ và dữ dằn. Sẵn sàng nhảy đổng đổng lên. Chưa từng thấy tự nhìn nhận mình kém bao giờ. Người này yếu kém và không đáng tin. Bạn cứ tự khoe thoát ra ngoài thị trường 1500 là lời tự bịa đặt của bạn. Và có mã nào tăng mạnh bạn nhận vơ của mình. Hôm nay Mig tăng bạn sẽ nhận vơ là bạn có Mig. Để rồi mà xem.

1 Likes

Tôi nói này.
Tôi thông báo với bạn là chuẩn bị đi giải quyết ở công an. Bạn có quyền giữ im lặng vì những gì bạn nói có thể là bằng chứng buộc tội bạn.

Còn bài viết Mig tôi lấy trên diễn đàn, nó là tài sản của Ban quản trị và của chung. Tôi có quyền lấy. Đâu có ai cấm tôi không được lấy kiến thức trên diễn đàn?

Còn bạn lên fanpage DautuTHPro để xem tôi thoát hàng lúc nào nhé. Những cái rõ ràng tôi không cần tránh cãi với bạn.

Mà thực ra bài viết ấy cũng kém. Chưa nói hết điểm tốt của Mig. Tôi chỉ cho bài viết ấy 5 điểm trên 10 thôi.

Trong khoảng 2-3 ngày sau lễ thì bên công an sẽ gửi thông báo yêu cầu diễn đàn cung cấp thông tin danh tính.
Sau đó tôi sẽ post kết quả lên f247, và công khái danh tính của bạn vì đó là cách để tôi tự bảo vệ mình.
Còn tôi nói lần cuối, bạn có quyền im lặng.

Cái tính của bạn là tính ăn cắp vặt, nó ăn vào máu rồi.
Đem bài viết tôi để thách thức ngược lại tôi, thế thì kinh quá.

Nhờ các mod trên diễn đàn xác nhận việc đi ăn cắp chất xám của người khác là đúng hay sai ạ.

Đây nhờ các mod xác nhận có phải f247 cổ súy thế này không ạ.
Đi coppy mà ghi nguồn, thì người ta gọi đấy là coppy.
Đi coppy mà k ghi nguồn, thì đấy là ăn cắp.
Đi coppy k ghi nguồn mà còn thách thức lại tác giả của nó, thì…

Còn cứ thích võ mồm thì chúng ta phải gặp nhau ở công an.

Bạn này là một kiểu bị hoang tưởng. Trình độ thì kém cỏi hô sập suốt từ 1156 đến nay. Tính cách thì khoác loác tuy hô sập nhưng con tăng là vào nhận vơ. Tư cách đạo đức kém hô hào úp sọt Mig tháng 6 FLC tháng 8. Kiến thức pháp luật thì yếu. Chính cái nhóm za-lo hô hào lôi kéo của bạn và những thành viên tung hứng mới cần được xử lý ấy, vì nó vi phạm quy định của cơ quan chức năng đối với các hành vi bị cấm theo quy định của pháp luật chứng khoán và các quy định pháp luật có liên quan. Cẩn thận đấy.

1 Likes

Bác cứ kiện thoải mái, nhé.
Còn tôi nói với bác này, bác có cmt cái gì nữa thì chúng ta cũng sẽ gặp nhau ở công an.
Và tôi sẽ đem danh tính bác công khái trên này để tự bảo vệ mình.

Nực cười, tôi kiện bạn làm gì. Nhưng sẽ có cuộc gọi báo cáo. Và nhóm za-lo của bạn sẽ có người mới xin vào, thu thập chứng cứ các thành viên hô hào úp sọt. Sau đấy sẽ tính tiếp.

Haizzzz sáng sớm mở mắt hai bác vẫn còn sinh lực để tranh luận! Cuối cùng thì hai bác cũng chỉ rước được cũng tức vào mình! Thôi lễ lạy, có người yêu thì đèo đi chơi, có cHồng con thì lùa hết ra ngoài…xả stress đi ạ!

1 Likes