Nhật ký giao lưu chiên chứng

Mình đánh giá T.LH cao hơn. Có điều bro soi kỹ giúp triển vọng dài hạn trước khi qđ giải ngân nhé.

1 Likes

Cuối tuần trước cơ cấu quá đẹp nhưng bận quá bro ạ. Bây h mới xem xét lại đc.

1 Likes

TL.h đợt rồi tăng kinh quá bro, có khi nào nó cần nghỉ ngơi chút mới có sức đi tiếp ko.

1 Likes

À, nó cũng chiết khấu 20% từ đỉnh rồi. Tui nghĩ vào lại cũng ok.

1 Likes

Cách viết mã cổ của 2 anh đặc biệt quá, tìm theo mã sẽ không ra được pic này :slight_smile:

2 Likes

Bác bỏ dấu “chấm” ra thôi :-))

2 Likes

Còn ID.i ko bro ơi! chất quá :+1:

1 Likes

Trước sau cũng phải làm điều này thôi.

2 Likes

Bán từ giá 7 rồi bro

1 Likes

Hôm nay nếu ko vượt đc 1500 thì phải cẩn thận. Mình thoái bớt O.CB và V.IX rồi. Sẽ canh giảm mua I.JC

2 Likes

Mỗi 1 mốc là khó khăn lớn. Phải điều chỉnh chút rồi vượt mới bền lâu.
2 cp đó bro chốt quá đẹp cho 1 cuộc tình.
Còn em nặng mông của tui chờ tới giá 40 :star_struck:

1 Likes

Chịu khó mua phát hành thêm, kiểu j cũng có ăn bro ạ. Mình lỡ hẹn với em nó.

1 Likes

O.CB còn game bán vốn cho tây nông nên mình nghĩ nó có thể như V.IB ngày xưa. V.IX thì pht tiếp nhưng con này đánh phũ lắm nên ăn đc khúc nào mừng khúc ý.

1 Likes

Chúc mừng bro ăn được Vi.x. Cũng vì nó đánh phũ quá nên đợt rồi tui đâu dám vô, mặc dù cp này rất tốt.

1 Likes

Đợi em nó điều chỉnh rồi vào ăn tiếp bro ạ. Ít cũng phải đc trên 50% cho game pht mới.

1 Likes

Mốc này vẫn hơi mong manh. Có lẽ cần điều chỉnh để phi tiếp?

1 Likes

Muốn lên phải có cp vua kéo. Mấy dòng kia làm ko nổi đâu.

1 Likes

Đúng òi bro. B đang có thông tin tích cực nên mới lên mốc này. Mai test lại mà ko thành công chắc phải điều chỉnh chút. Mà dòng tiền đang mạnh có khi mốc này ko cản nổi ý chứ.

1 Likes

VNI 1500!
Ố Yè è è è :-))
:beers:

1 Likes

Chucs mừng bà con chứng sĩ có 1 cái tết ấm no. Mốc này đầu năm ngoái mình dự đoán sẽ tới mà h mới tới :beer: :beer: :beer:

2 Likes