Nhật ký giao lưu chiên chứng

Mong là tết này ai cũng có quà!

2 Likes

Cái này tui bị hoài bro à. CP thích mua luôn nằm trong tâm trí mình, nên thấy được giá là mua luôn ko chờ xuống nổi, chỉ sợ nó lại tăng thêm phải mua cao hơn :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

Chuẩn bro. I.VS hnay lại CE. P.SI sẽ theo chân đột phá nay hay mai?

1 Likes

I.JC hnay vượt cản thì phía trước là bầu trời CE :))

2 Likes

Lúc em vào xem thấy giá 24.6 xuống còn 24.4 nên mua luôn í, sợ lại lên :grin:

2 Likes

Ở Upcom tính giá mở cửa hôm sau bằng giá trung bình hôm trước chứ ko phải là giá kết phiên. Bạn mua hàng ở Upcom cũng nên theo dõi cột giá bình quân để tính sao có lợi cho mình.

2 Likes

Chân tình thì giá B.VB hiện hơi cao nhưng mà PHT tầm 40% thì mua đc. Chơi ngắn hạn mình nghĩ N.AB sẽ ngon hơn.

1 Likes

Mấy hôm nay em ít mua mã sàn upcom nên quên mất :roll_eyes:

2 Likes

Đỉnh của nó giá 26, tích lũy ở 20-21 cũng khoảng 2 tháng.
Tui thấy mua mức 24-24.5 hợp lý đó.
Ăn được PHT nữa là ngon rồi.
Tiềm năng BV.b sẽ lên hàng mid NH. Năm nay PHT để tăng vốn, năm sau chắc cũng PHT để vốn tăng để cải tiến hoàn thiện. Các NH bây giờ phải đua nhau về công nghệ nhằm phục vụ KH tốt hơn và an toàn.

2 Likes

Nếu có đột biến lợi nhuận mới tính tiếp đc.

2 Likes

Anh e có ai rành TC.h ko, có vẻ nó vào sóng?

Bro mua em nó cả tuần nay rồi còn gì? Con này năm ngoái mình có vào mà rất khó ăn vì lái đánh rất khó chịu. Hi vọng năm nay nó sẽ khác. Giá này cũng tầm giá 1 năm trước, trước chia tách.

1 Likes

Chào buổi sáng cả nhà

1 Likes

Hello morning!
:four_leaf_clover:
Chúc mọi người ngày mới thành công.

2 Likes

Cổ này đang theo dõi chưa có mua. Thấy nó muốn vô trend tăng rồi.

1 Likes

Chơi dòng NH ko dễ ae nhỉ! Muốn rung cây dọa khỉ thì đem cp vua ra táng, chỉ béo mấy bro nước ngoài thấy giá rẻ là enter buy.

1 Likes

Nhiều cao thủ vẫn đang chê dòng B nên chỉ có B có câu chuyện riêng mới nên vào. Về lâu dài mình nghĩ O.CB và N.AB khá ổn. O.CB nền tảng rất ổn và còn câu chuyện bán vốn cho NN. N.AB tiềm năng lớn do cổ phiếu cô đặc và KQKD đang tăng trưởng tốt. B.VB mình vào 24.6-24.7 nên đã mất giá hơn 1k nhưng do có PHT nên vẫn giữ. Mình nghĩ chỉ nên dùng 20-30% NAV cho B.

1 Likes

BV.b trước tiên để ăn PHT đã.
Muốn thị trường lên 1600-1800 thì vẫn phải dùng bank.

1 Likes

Anh e nghĩ 2 ngày cuối tuần lấy lại mốc 1500 ko, hay vẫn sáng đỏ chiều xanh? :star_struck:

1 Likes

Thanh khoản vẫn khá ổn nên có thể test lại mốc 1k5. Nếu ko qua đc thì lại chỉnh thoai.

1 Likes