Nhật ký giao lưu chiên chứng

Chuẩn bị sắm đồ ăn Tết thôi các bạn.
Chúc bro @Phoenix1 có một cái Tết ấm no, hạnh phúc. Qua năm đầu tư mọi sự như ý!
Chúc sis @Tammy_Tr có cái Tết thiệt to bự, năm mới tài lộc đầy nhà. Đầu tư luôn thắng lợi.
Chúc bạn @Bichdinh ăn Tết vui vẻ, gia đình mạnh khỏe, mơ gì được nấy. Năm sau đầu tư gặp nhiều may mắn.

#tranh tết xưa

2 Likes

Chúc bro năm mới tài lộc đầy nhà, vui khỏe và hạnh phúc!

2 Likes

Năm hết tết đến, em kính chúc anh @anhcampuchia, anh @phoenix1, cùng mọi người thật nhiều sức khoẻ, miệng cười vui vẻ, tiền vào mạnh mẽ, đầu tư cái gì cũng được suôn sẻ. Happy new year .

2 Likes

Nhìn tranh tết nhớ hồi nhỏ quá anh ạ, giờ lớn rồi còn mỗi ba mẹ lì xì thôi :joy:

2 Likes

Cảm ơn em! Chúc em và gia đình năm mới dồi dào sức khỏe, luôn luôn vui vẻ, trẻ trung, may mắn và thành công! Năm mới tk nhân x lần nhé!

2 Likes

Thank em nhiều nhé! Lời chúc hay và ý nghĩa nhất mà anh từng biết.
Hồi còn nhỏ mỗi lần Tết đến rất thích vì được mặc quần áo mới và có nhiều tiền lì xì. Bây giờ lớn rồi phải lì xì lại cho các cháu nhỏ:-))).!

2 Likes

Thank bro nhiều!

1 Likes

2 Likes

Chúc bro và gia đình năm mới nhiều sức khỏe, bình an, vạn sự như ý!
:clinking_glasses: :champagne:

1 Likes

Hi all. Chúc phiên GD đầu năm của ace gặp nhiều may mắn! Đầu tư công lên sóng liên tục mà C.4G và H.HV vẫn lặn ngụp ở đáy là ko yêu đâu à nha :)).
Cuối năm rồi ace nào vào B.SR thì h ấm no roài :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

2 Likes

Chúc bro tuần đầu năm AL thành công.

1 Likes

Chúc bro buôn may bán đắt nhé!

1 Likes

Dầu lên 91-92 rồi. Mấy em dầu khí phi dữ.

1 Likes

Năm nay lên 100 là bt. Tầm đó chắc phi điên lắm. Tiếc là mình out B.SR sai thời điểm. Hiện tại chắc sẽ có chỉnh. Chắc phải lựa điểm vào lại thoai bro ạ.

1 Likes

sao không đánh du lịch, con TCT cơ bản tốt, du lịch hồi phục, lợi nhuận tăng bằng lần

2 Likes

Mình ko tìm hiểu nên ko rõ.

Tui đưa em này vô list theo dõi rồi bác :+1:
Đang tăng mạnh quá.

Năm nay bro nghiên cứu đầu tư thêm hàng thủy sản. Tui thấy có ăn.

2 Likes

Good morning all! Happy trading day!
Chia sẻ với ace bộ ảnh tuyệt đẹp của VN.

2 Likes

Thanks. Tớ vẫn theo dõi bro ạ.

1 Likes