Nhật ký giao lưu chiên chứng

Chứng lâu rồi tui ko vô lại.
Tăng đã thật :smiley:

1 Likes

Tui cầm P.SI từ hồi lâu tới h đó, đang lỗ. V.IX thì mới ăn PHT. Mấy lần đó đều có thông báo với bro. Mấy hôm rồi muốn vào S.HS ăn pht mà chưa có xèng. Kèo thơm đó bro xem xét.

1 Likes

Lâu nay em k có theo dòng chứng nữa dk ơi. Đang ôm 3 kèo dài hơi để nghỉ ngơi :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

2 Likes

Vậy cũng tốt. Dần dần cũng nên chuyển qua đầu tư dài hạn. Khổ nỗi có mấy mã chưa về bờ để tái cơ cấu đc :frowning:

1 Likes

C4.g tiền vô ghê quá bro ợ

1 Likes

Bro còn giữ đc ko? Em này ổn quá.

1 Likes

Bữa trước bro nói tui ko vô tiếc thật.
Tiền mua e khác hết rồi.

1 Likes

Ẹc, thế mà hôm đó thấy bro nói tui tưởng đã mua roài. Bộ đôi đó mà vượt cản 26 (C.4G) và 25 (H.HV) thì có tiềm năng lắm.

1 Likes

Cũng may là tui vô mã khác có ăn. Không là ca bài: “Buồn làm chi em ơi” rồi :grinning:

1 Likes

Chúc mừng bro! TT đoạn này tui chỉ tin tưởng đầu tư công, bán lẻ/hàng hóa và dòng chứng.

1 Likes

Yeah… vừa rồi tui cũng vô 1 em ĐTC
Thấy có chút hi vọng.
:four_leaf_clover:

1 Likes

2 bro nhiều hàng quá đi.
Em sao cứ đau bụng đau đầu bữa giờ. Đi bộ 5p thôi đã phải ngồi nghỉ mệt rồi :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

2 Likes

Có thể do hậu fo.
Tui cũng có người quen sau đó hay bị đau đầu. Từ từ mới hết.
Sis vẫn nên ăn uống đầy đủ chất để tăng sức đề kháng.
Tập thể dục khi nào cảm giác mệt thì nghỉ thư giãn, ko ráng sức.

1 Likes

Cảm ơn bro nè!
Từ bữa bệnh tới giờ em chưa uống viên thuốc nào luôn, cứ để im tự hết nên chắc lâu.

2 Likes

Hậu covid?

1 Likes

Tớ đoán là H.HV sắp trả cổ tức và pht khá. bro xem xét nhé.

2 Likes

Trc em bị delta thấy mệt nhiều nhưng mau hết lắm. Còn ông Omicron này nhẹ mà dai nhách.

2 Likes

HHV thấy tin dc dtu 1200 tỷ, năm nay ngon rồi đại ka!

2 Likes

Đầu tư vào thì phải qua pht hoặc phát hành trái phiếu. Chắc vế 1 có tiềm năng hơn?

1 Likes

Dạo này muốn phát hành trái phiếu ko dễ.
Chắc PHT thôi bro

1 Likes