Những cổ phiếu HOT mùa dịch, có tiền cũng không mua được

Cơ hội để các a cái nắn lại dòng tiền, nay mà ko làm được thì kém quá :))

1 Likes

sau cặp đôi đá VLB KSB vùng rẻ đã chia sẻ cả nhà giờ
ACE cứ BCC chiến nhé :smiley:

3 Likes

RẺ bảo các cụ xúc, rồi cứ chê xanh tím đua. dòng P ko múc PSH thì múc gì nữa :joy:

2 Likes

VLB e đang lãi 16% bác Linh ạ, đấy là ngu không biết xây kho, cứ mua xong tắt app đi buôn rau.

1 Likes

hàng lởm éo chơi, Fn kém cỏi a ko dám so vs BĐS F0 đâu :smiley:

bank e VIB bà con có chưa :joy:

2 Likes

Em mua HDG cũng tắt app mà giờ âm 4% rồi bác :)))

Có chứ ạ. Chịu khó nghe lời bác phải tích cổ ngay.

những cổ làm thật ăn thật NTL HDG nó bị ảnh hưởng tâm lý ngắn hạn thôi. Đơn giản hàng làm thật ăn thật cứ rẻ là múc rồi cũng về đúng giá trị thôi :smiley:

1 Likes

NAY các a nắn dòng tiền về đúng dòng làm thật ăn thật. ACE đừng có gì phải sợ, miễn margin an toàn nếu cổ mình thuộc dạng làm thật ăn thật mà đạp quá thì chịu khó nhặt để lướt T0-T1 NHÉ!

2 Likes

Sàn hết rồi anh ạ :scream:

một tt được dẫn dắt bởi NĐT cá nhân thì tâm lý hưng phấn kéo lên giời và bi quan thì cũng cực. Cái này đã nói rồi mà, nên họ chán thì lại nhặt thôi :smiley:

3 Likes

Hàng đầu cơ bị bán lan qua hàng cơ bản luôn a

TCD em gia tăng ổn không a Linh :thinking:

1 Likes

Nãy múc thêm giá FL nè :rofl:

2 Likes

Ôm 29tr TPB ấm no kkk

NTL sàn tiếp, ace ơi, nhặt đê

Bộ mặt tài chính của PSH khởi sắc sau giai đoạn chững lại do tác động của dịch Covid-19. Tổng tài sản đến 30/09/2021 đạt 10,568 tỷ đồng, tăng 11% so với đầu năm. Công ty đang ghi nhận khoản phải thu ngắn hạn 717 tỷ đồng, tăng 39%. Giá trị hàng tồn kho cũng tiến thêm 18% sau 9 tháng, lên mức 5,926 tỷ đồng.

Với việc giá dầu thế giới đang trong xu hướng hồi phục, các doanh nghiệp kinh doanh xăng dầu như PSH kỳ vọng có kết quả kinh doanh khả quan trong quý 4/2021. Điều này có thể kéo dài sang năm 2022, do giá dầu vẫn đang neo ở mức cao và tình hình tiêu thụ dự báo tăng trưởng khi dịch Covid dần được kiểm soát.

4 Likes

đầu tư tài chính là một phần thôi, mỏ đá lớn nhất đồng bằng sông cửu long…:smiley:

3 Likes

NAY cơ hội cho các a lái thể hiện nhỉ, rồi những cổ phiếu của DN làm thật, ăn thật và tăng trưởng sẽ về đúng giá trị của nó. ACE cứ vững tay chèo nhé :smiley:

3 Likes