Những cổ phiếu HOT mùa dịch, có tiền cũng không mua được

Chuẩn rồi cổ than duy nhất tăng trưởng 6 tháng đầu năm, chỉ số đẹp quá. Mảng than thương mại sẽ hưởng lợi nhiều nhất khi giá than thế giới tăng nóng. Tại vol cô đặc quá nên ít người quan tâm :joy:

2 Likes

Xem video nhiều của a mà k trả lời đc câu này thì kém quá

1 Likes

e thép đầu tiên lộ quý 3 tăng trưởng mạnh với cùng kỳ :slight_smile:
Tính tổng 3 tháng quý 3, doanh thu thuần của TLH đạt 910 tỷ đồng, tăng gần 2% so với cùng kỳ năm 2020. Dù doanh thu chỉ tăng nhẹ nhưng lãi sau thuế của Công ty lại gấp hơn 8 lần kết quả cùng kỳ, với gần 106 tỷ đồng.

Lũy kế 9 tháng đầu năm 2021, TLH ghi nhận doanh thu thuần gần 3,284 tỷ đồng và lãi sau thuế gần 423 tỷ đồng, lần lượt tăng 15% và gấp hơn 424 lần kết quả 9 tháng đầu năm trước. Với lợi nhuận đạt được, TLH đã vượt kế hoạch đề ra cho cả năm 2021 hơn 69%

3 Likes

sau TLH thì NKG TIS… cũng dần lộ diện tăng bằng lần so với cùng kỳ cả :smiley:

5 Likes

em hôm trước có đua TIS giá 15, nay lại học cách xây kho như Anh hướng dẫn

qua đỏ 14.5 mua thoải mái mà, nay bán trên 15 cũng thoải mái mà. Lướt lô lớn t1 vậy cũng được cafe cả tháng mùa dịch đấy :smiley:

1 Likes

Dạ Anh, em cảm ơn ạ, trước giờ mua bán không phân bổ vốn hợp lý nên không hiệu quả lắm :sweat_smile: :grinning:

lướt xây kho thì phải nhanh, dứt khoát và nhất là đừng có tham vì chỉ cần 10k biên trên 2% CÁC bạn có Ln ko tệ rồi :slight_smile:

2 Likes

tis mua giá nào được anh, em mua mới ạ

Chia nhỏ các mốc ra, chứ vào 1 lần thì rủi ro ngắn hạn :slight_smile:

2 Likes

vâng anh

Hóng video hnay bác Linh ơi

1 Likes
8 Likes

Dòng than liệu còn lửa không anh

a Linh cho e tham gia nhóm với ạ

chờ văn bản cho phép xuất khẩu chính thức, còn hiện tại đang gặp khó nhé :slight_smile:

3 Likes

Đúng như dự báo của tớ chém gió, chưa cần đợi tối nay công bố CPI. Bond Mỹ đã tiến về vùng nhạy cảm 1.6 :smiley:
Tối nay xem DJ nhảy :dancer: cùng Bond Mỹ

3 Likes

Vụ Bond Mỹ, Có nên hạ bớt hàng cầm tiền không bác Linh?

GSP chuẩn bị ce roài các cụ

anh ơi cho e hỏi chút là gặp khó ở đây cụ thể là gì ạ? có phải do giá than thế giới giảm ko hay vì lý do nào khác ạ?