Những khi hoảng loạn diện rộng là một loạt đại gia mới sắp ra đời nhờ nhặt đc dép guốc tài sản giá vứt đi

Chim Lợn những lúc như thế này ko thấy đâu thì một thế hệ đầu từ theo tư tưởng mới của thầy đã được sinh ra.

3 Likes

Thầy ơi, BDS ko dẫn sóng thì VNI đi viện hết, dòng tiền ko vào đâu. Loanh quanh mấy con cơ bản ko xa dc, và cơ bản thì nay cũng đi viện hết thôi

1 Likes

E vẫn vững tay lái, chưa rớt 1 cổ nào ạ :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Mãi theo anh A7 đến cùng trời cuối đất

2 Likes

Hô hô … hô hô hô …

Xem lại bài thầy đã nói đi bạn : Khi các con giời T+ đang phải hoang mang thì Thầy và đệ tử vẫn an nhiên giữa tâm bão

Hàng của chim lợn cũng đang giảm tụt quần đang lo sốt vó nên không còn tâm trí mà chim lợn nữa đâu :))

4 Likes

Em cảm ơn thầy, e vẫn luôn có niềm tin vào thầy ạ. Ở trên thị trường chứng khoán này 10 năm, oánh đc thì ít mà thua thì nhiều may vẫn còn mạng. Từ khi nghe đc phương pháp của thầy, e thấy có niềm tin và định hướng rõ hơn.
Quyết chiến nhé thầy, e đang huy động vốn bank để sang tuần giải ngân, clear margin cty chứng khoán và tiếp tục nắm giữ CEO DIG L14 với tầm nhìn 2-3 năm tới ạ.
Chúc thầy sức khỏe nhiều nhiều

10 Likes

Những lúc thế này mới có cơ hội gia tăng DIG CEO giá rẻ

1 Likes

Nay mà ko mút thật uổng phí kkk

1 Likes

em làm sai lời thầy là xúc margin bài học đắt giá.

2 Likes

Kẹp cmnr còn tiền ở đâu múc thầy ơi

1 Likes

Mãi theo thầy

Giữ CEO đéo bán

2 Likes

Hiện tại bác nào chưa nhận được thư mời họp cổ đông CEO gọi đến số Hotline của công ty : ‭+84 24 37875136‬
sau đó bấm phím số 0 để gặp nhân viên hỗ trợ xác nhận họp nhé không cần thư mời . …

4 Likes

Chúc mừng mày. Vậy thì cùng diện những bộ lông đẹp nhất để vào nồi. Ai rồi cũng phải vào nồi, vậy thì hãy mặc những bộ đồ đẹp nhất, huýt sáo, hát vang và tắm nước sôi thoả thích.

2 Likes

Thấy chị Hằng vẫn mặc váy tím là em lại thấy có động lực hold =))

1 Likes

thầy không onl 2 ngày, chuungs nó đồn thầy bị bắt. ■■ móa

1 Likes

Vẫn giữ đây anh A7. Nhưng cóng quá rồi.

2 Likes

Em chưa rơi một binh tốt nào ,quyết theo minh công đến cùng.

1 Likes