Những khi hoảng loạn diện rộng là một loạt đại gia mới sắp ra đời nhờ nhặt đc dép guốc tài sản giá vứt đi

Thị trường giảm sâu đội chim lợn cũng bị down tài khoản nên việc đam bị thóc chọc bị gạo là không thể tránh khỏi.

Mình không phải đệ tử A7 hay học của A7 khóa nào nhưng thấy việc của anh em chim lợn buồn cười lắm.

Không biết anh em cống hiến được gì cho xã hội chưa. Anh em vô đây dìm hàng nay nói xấu ng khác chắc chắn sẽ giúp anh em hả hê trong một thời gian ngắn. Không biết có anh em nào đêm về vắt tay lên trán hỏi là hôm nay mình đã làm gì có ý nghĩa không? có mang lại tài chính và hạnh phúc cho gia đình không?

Đấy các bác trả lời giúp em.

4 Likes

180 củ mà chúng nó còn đéo chịu nghe lời, có thằng còn quay ra làm phản đấy. Miễn phí hoặc học phí thấp thì ko biết sao nữa. Tưởng làm giàu dễ thế hả.haha

Ae cho hỏi LFI thông báo có 7,5 triệu 2,8 triệu giá vốn ceo 38 dig khoảng 60 ! Có phải vừa ròi LFI lai bán ceo 7x dig 9x 1xx ! Bán gần hết rồi đang bán tiếp cho tụt để mua lại giá thấp tăng tỉ lệ sở hữu lên ko ? LFI lái ceo dig thế thì e phải mua thêm L14 nữa e đang có ít quá !

2 Likes

Không nhé; bạn ấy cũng có nick thanhthichdautu trên này

31 Likes

Cơ hội để All in.

1 Likes

Lâu lắm ko thấy bác Vice,dạo này Bác ở ẩn hay sao vậy.tình hình thị trường này nên ngư nào giờ Bác.,tk thì âm nặng rồi nên giữ hay nên cắt nhờ Bác chia sẻ kinh nghiệm ah.
Thank Bác

dow rồi nhưng dig giá này là quá rẻ

Mình thì ko khuyên ai nên mua hay nên bán cả, chứ còn nhìn xuyên suốt 2 năm qua VNI tăng giá thì các bác tự nhận ra nên mua hay nên bán, còn thì sau những cú giảm mạnh của thị trường rồi sau đó ra sao, lâu lắm rồi mới chỉnh mạnh như này :grin:

6 Likes

Theo nội dung này thì các doanh nghiệp bds không khác gì một start-up: đốt tiền đầu tư nhiều năm để gây dựng mới đến lúc có lãi.

Nhiều người không hiểu vấn đề này nên đánh giá cổ bds rất phiến diện. Vào giai đoạn hái quả, cổ phiếu tăng bị gọi là bơm thổi.

8 Likes

Theo kinh nghiệm của thầy phiên ngày mai sau phiên rũ bỏ . Liệu có bùng nổ ko hay chỉ là nên trong nghi ngờ . Thầy bơm cho ae tý ô xi .:grin:

vậy là chấm dứt rồi đúng không tất cả về số 0

Xin hỏi ai xả lũ vậy ạ

Thế nên cp đang sờ mấy cty kiểm toán cụ ạ. Sờ đội này là ra nhiều thứ lắm, hx

1 Likes

Các ông bà vẫn không hiểu và cố chống lại chính sách à? Tiền cần quay lại sản xuất kinh doanh phục hồi kinh tế, không phải cho bọn đầu cơ làm giàu trục lợi bđs, cổ phiếu, lan đột biến. 1 nền kinh tế bền vững không phải dành cho đầu cơ bơm thổi để người dân ngày càng nghèo khổ vì khoảng cách giàu nghèo và không mua được nhà đc đất dù làm lụng cả đời

1 Likes

Thằng đấy nó biết c gì, cứ đà này bọn bank chết cụ nó hết cho xem. Khi CP chỉ biết lo cho cái túi của mình ko lo cho cái dạ dày của dn thì túi của Cp sớm muộn gì cũng bị đói thôi.

Chứ kỳ này chúng nó ôm trái phiếu cp nhiều, lại bị bóp mồm cho vay bđs. Giá vốn KD bị kéo lên sớm muộn cũng đi bụi.

Giá DIG hiện tại đang quá tốt - với LN như chủ tịch DIG nói thì giá hiện tại đang quá rẻ

2 Likes

Thầy A7 mãi đỉnh. Cuốn sách Nhà đầu tư 1970 nên là cuốn sách gối đầu giường của mọi nhà đâu tư. Càng sống lâu trong thị trường chứng khoán lại càng thấm từng câu từng chữ của Thầy. Cảm ơn thầy A7 đã trao đi những kiến thức giá trị để cho các thế hệ nhà đầu tư vững bước trên thị trường khốc liệt này

4 Likes