Những khi hoảng loạn diện rộng là một loạt đại gia mới sắp ra đời nhờ nhặt đc dép guốc tài sản giá vứt đi

Rút kinh nghiệm, e nguyện làm gà để thầy lùa. Giờ thầy chỉ cần hô con nào e all in con đấy

mõm vừa

Bán, bán hết, sút, sút hết, chạy ngay đi thôi, sắp chết hết rồi, sắp về thời kỳ đồ đá rồi kkk

Hihi, mình luôn kiên định vì đã dành thời gian khảo sát, định giá và nắm giữ lâu dài nên cũng quen với những cú sốc nẩy ntn nhiều lần rồi. Đầu tư lâu dài ( trên 1 năm) ko lo đâu. Năm ngoái mình vào NHA giá 4x sau nó giảm xuống còn 21-22, có tiền lại mua thêm, cuối năm nó vọt phát 105 đó. Giờ sau chia tách giá vốn mình 2x vẫn còn lời chán :grinning:

12 Likes

Trong một cuộc đầu tư phải chấp nhận mọi tình huống ko kêu gào làm gì vì cũng chẳng thay đổi được vd ., hãy tin vào lựa chọn của mình

5 Likes

Mòm à . :grin::grin::grin: . T đang chọc những thằng như mày đái ra cứt đấy :rofl::rofl::rofl: .

Bọn chim lợn mồm thối thật

Nếu mà đã đặt niềm tin vào mã của mình chọn thì tốt nhất các cụ chỉ nên để ý đến khối lượng mình nắm giữ. Quên cái thị giá và tổng giá trị đi. Thị giá hiện tại dùng để tham khảo xem mình nhập được thêm bao nhiêu cổ nữa thôi. Đánh cổ bđs muốn ăn ngay khó đấy.

1 Likes

tao chỉ đái ra nước đái thôi,đái ra cứt để tao rặn ị vào mõm mày nhé.ui xời nghèo dơ mõm bày đặt lo tiền thiên hạ

A7 giờ nổi tiếng quá, nhất cử nhất động đều được chú ý, không khéo đi ỉa cũng bị chúng nó chụp trộm. Mà cũng đúng thôi nếu vô danh thì ai để ý làm gì nên A7 phải lấy đây là động lực lan toả sự tử tế giúp ndt trưởng thành hơn. Cảm ơn A7

Về đó rồi có phá sản không mà bán nhà? Sắp tới ra hàng ầm ầm, lợi nhuận khủng thì đừng có bu vào tung hô nhé

Đệt cụ bọn tạo lập vnindex thôi…muốn chia bài lại mà phủ vkl

Dc thế thì tốt . Vì t cũng mua mà .
Chẳng qua đang chán cmt thế để cho ai cắn thì cắn :grin::grin:

Kệ tao :laughing::laughing: .
Với t có nhà có xe
Có vk con là ổn rồi .
Có thằng sắp ko có nhà mà ở :rofl::rofl::rofl:

ghê ta??nghe cách khoe là biết mày hai pha chập 1 r,bệnh lâu chưa e,gia đình vợ con biết cả chưa???

Ok, rãnh thì ông diệt CL đi, chọc phá chi làm người mới đọc được lại hoang mang

1 Likes

tóm lại là phải chịu được vả. thị trường này con nào chả đi viện. bank à. thép à. chứng à… cơ bản à… làm gì có thằng nào gáy được thời điểm này. nhưng chỉ muốn nói là tất cả về với đất thôi ae ơi.

2 Likes

Châp mạch mới giàu dc e . Bình bình như mày ko khác người thì chỉ có ăn mày

:grin: