Những khi hoảng loạn diện rộng là một loạt đại gia mới sắp ra đời nhờ nhặt đc dép guốc tài sản giá vứt đi

Lại sắp màu tím. Nhỏ lẻ kháng chiến cân được cả Himlam

Himlam còn tầm 15tr cổ

Trước PYN nó xả CEO 30tr cổ vẫn tím bình thường, HL muỗi thôi

2 Likes

VNI thanh khoản thấp, công nhận DIG hút dòng tiền

Tôi luôn tin rằng sự chân thành , lòng tin , sự san sẻ sẽ giúp con người ta dễ đi đến thành công hơn … Cám ơn khi tôi sinh ra còn được nghe lời A7 và sự chia sẻ của anh

9 Likes

Sóng thần bắt đầu từ đây :joy:

1 Likes

Cảm ơn A7. Cảm ơn đã can đảm và hào sảng chỉ đường cho bộ óc mù mịt đang tìm đường làm giàu như cháu. Những người được bước cùng A7 thật có phúc. Chân thành cảm ơn!

4 Likes

Tiền tuyến có tin AE nhé

Hảo sảng wa… Lũ Chim lợn giờ này chắc đg trốn ở ngã 3 con mẹ chúng nó r… Khà khà

3 Likes

năm sau lại một lớp NDT của A7 khoe x nhiều lần tài sản

2 Likes

Lên rừng đốn củi phải hỏi Bác Tiều Phu
Trèo thuyền vượt sông, biển phải hỏi ông Lái Đò
Còn chiên chứng ở cái xứ vịt ngan này thì phải hỏi A7.

2 Likes

NHỮNG ANH EM CỔ ĐÔNG BĐS CHÚ Ý.

• Đã từ lâu a7 nhắc về việc đổi dòng dẫn dắt để thị trường chinh phục những đỉnh cao mới. Đợt chỉnh 200 điểm vừa qua chủ yếu là nhóm BĐS rất nhiều trong số cổ BĐS ngon bị chiết khấu từ 30-50%. chúng đã đủ hấp dẫn để thu hút lòng tham từ những người cầm tiền đứng ngoài thị trường.
  • Sắp tới đây rất có thể vni có thể sẽ chỉnh thêm vì bank chưa chỉnh đáng kể trong mấy tuần qua. kiểu cưa chân bàn nó lại diễn ra một phiên xanh được vài line thì thanh khoản to tổ bố vì cả triệu tấn giấy vừa đã được quăng lên sàn
  • Nếu hai điều trên xảy ra thì càng chứng tỏ cuộc đổi dòng lịch sử đã đến, anh em đang đứng trước cơn sóng thần cổ BĐS. Chúc anh em quyết thắng.
    Cổ BĐS nó ngon thế này anh em ah…chúc anh em quyết thắng ông nào chưa vợ thì sẽ có hotgirl để chơi, anh em nào già rồi thì ăn chơi vừa thôi còn giữ lại sức khoẻ.
3 Likes

Cuối năm nay là có thể khoe đc ồi. :grinning:

Ngủ đc chưa em? Khổ thân. Chắc nấy hôm trước em sụt mấy kí.

1 Likes

Tầm bậy rồi bác ơi

Nghỉ lễ 30/4 này riêng BĐS mời tất cả các ngành khác có tên trên tam sàn lên đất tổ Phú Thọ làm lễ giảng hoà và kết nghĩa anh em cho hoà thuận cùng phát triển!!!

1 Likes

Nói nhanh quá tìm hot girl mà cặp…anh em nó chưa vợ thì để nó thoải mái chứ, mình già rồi. chỉ nhìn cho thích mắt thôi.

2 Likes

Em cũng như bác ! :grin:

1 Likes

Nói thì nói thế! Dâng đến miệng xem có húp k?Kkkkk

1 Likes

Nhường các bạn trẻ… nhiều người trong bọn tớ già rồi.

2 Likes