Những khi hoảng loạn diện rộng là một loạt đại gia mới sắp ra đời nhờ nhặt đc dép guốc tài sản giá vứt đi

Đẳng cấp hay không ở đoạn này, chứ uptrend hô kiểu gì chẳng đc

1 Likes

Em nghe thầy A7 ko margin ,cho chúng nó giảm càng sâu thì lại hút dòng tiền mới vào đẩy giá lên

1 Likes

Bố láo thật

50 Likes

loạn có bọn mang tiền đỡ.chở bằng công đó. :laughing:

A7 có bao giờ định giá theo phiên đâu bác mà lại có thông tin này nhỉ

1 Likes

Có vào bộ chính trị đâu mà hỏi khó thế bác. Thị trường nó giảm về 7-800 cũng còn có thể mà. cứ thường thị trường chung bị đạp thì chẳng ai vào đỡ trừ phi là tay to tiền cực nhiều phải giải ngân số lượng cực lớn thì mua gom thôi. Nhỏ nhở cỡ vài trăm tỷ thì đều phải nhìn nhịp điệu chung mà hành động

1 Likes

mong nó k down trend như 2018 hay 2008 là k sợ

1 Likes

Nó làm cả nhóm chử em, mẹ nó . Chim lợn dạo này đủ trò hết bác. Có đứa còn lấy tin nhắn này đi truyền bá đầy nhóm nữa.

Tiền không mua được đẳng cấp nhưng đẳng cấp có thể tạo ra tiền .

1 Likes

Thầy ơi cho em hỏi là tin tức này có ảnh hưởng gì đến tình hình về bds ko ạ , em cảm ơn

Không biết như nào nhưng mà tình hình dọa nhau với Việt Nam cũng đang rần rần cbi vũ trang

Đây các bác ơi. 2 tin này e nghĩ cũng ảnh hưởng khá nhiều tới tâm lý hôm nay

Cầm tiền mất giá thôi! Kiểu gì cũng chết!

1 Likes

móe chụp cái ảnh dìm hàng dữ

Tào lao quá

Đọc cũng hiểu A7 không bao giờ tư duy như thế

1 Likes

Mấy thằng mà chia sẻ cái ảnh chụp A7 như trên (kiểu dìm hàng) và gửi lên nhóm là bọn Chim Lợn đời chúng mày không khá lên được đâu - Hãy sống tử tế để phúc phần cho con cháu chúng mày, cái ảnh đó là hồi xưa các đệ A7 mời A7 đi nhậu nhiều ae chúc Thầy uống rượu nhiều xong vui chụp thôi, còn ảnh hôm nay A7 vừa chụp với anh Dương đệ A7 là ảnh này nhé. AE lưu ý ai chia sẻ báo các admin kích luôn và ngay, những kẻ lợi dụng lúc thị trường khó khăn để chim chuột là những kẻ thất đức ác nhân cần phải loại bỏ khỏi nhóm.

39 Likes

Kiếm cái hình dìm A7 dữ :))).

Kiểu gì chả có bạn ơi. Thị trường BĐS đợt rồi bị bơm thổi do phân lô bán nền với mấy bọn thuê người đóng giả ng dân chạy đi làm bìa với chốt đất,…

Chính phủ phải làm vậy để đỡ sốt lại. Tin tức ra để kìm hãm thôi, chứ bds lớn nằm trong tay ai thì chắc bác biết.

1 Likes

Bây giờ là lúc để đi vay tiền và múc

1 Likes

Đây mới là ảnh hiện tại này

5 Likes