Những lúc khó khăn càng phải bình tĩnh

dạ, e cũng ít khi comment, nhưng đọc được bài này của a, những cmt từ hôm qua đến hôm nay của các ac còn lo cho mấy bạn nhỏ lẻ như tụi em thấy ấm áp vui vẻ phấn chấn hẳn lên. 2-3 hôm nay tài khoản ai cũng bay >30% lãi, có người âm vào vốn.
Được động viên thế này vui lắm ạ.

Em vẫn cầm tỷ trọng lớn Cp nên có lẽ mai xem xét hạ tỷ trọng ăn tết cho ngon như lời ac khuyên. Dù tiếc nuối lắm nhưng biết đủ là có phúc phần ạ.

3 Likes

Chỉ vì nuối tiếc mà đời thành bể khổ đó em

2 Likes

Cắt 50%

1 Likes

Mừng anh xuống núi. Vườn hồng nhiều gai quá anh ạ. cho phép em theo đuôi anh ạ

1 Likes

co lom giong drh k anh oi. thay keo len kinh qua. lo dap chan vao bui gai hong

1 Likes

SCR nua anh. dung toan hang bong tay

1 Likes

Con Sam e thấy nhiều a e cầm quyết tâm quá. có gì tốt để vào k a

1 Likes

Về lâu dài nó còn lên 40
Ngắn hạn có thể về 8
A lo các em mất Tết nên khuyên vậy thôi

3 Likes

Về dài hạn rất tốt
Ngắn hạn về 15

1 Likes

SCR, CEO hàng này ntn a hàng lởm quá k a hồi tý e tính bán rút bảo toàn vốn sợ quá

1 Likes

Cũng vì em tham anh à, lãi không bán…mà không ngờ bị nhốt hơn cả anh Nhân. Em bị call mg rồi cắt 100% anh à

1 Likes

Bán ngay 50%

1 Likes

DLG và LDG thì sao anh? :sob::sob:

1 Likes

e chỉ dám nghĩ lên 4x chứ k dám thò vô lửa. cũng may mắn chứ a ấy dập cho pha rồi thì …

1 Likes

Dũng cảm cắt 50%

1 Likes

Dạ :sob:

1 Likes

anh ơi con sjf liệu có tin gì tốt k anh thấy nó vẫn còn tồn tại

1 Likes

Em có cầm IDC với GEX, em cũng định cầm dài hạn nên a cho em xin nhận định 2 con đó nha ^^

Em thì đã định tắt app qua tết mở lại rồi, nhưng có lẽ nên hạ tỷ trọng phòng TH xấu nhất ạ!

2 Likes

Nhờ có các anh, chị chia sẻ bao điều trên F mà em vững tâm kiên trì. Em còn nhớ anh là người đầu tiên reply khi em mới lớ ngớ vào F :grinning_face_with_smiling_eyes: ngồi trà đá hóng vườn hồng.

Sự kiện lần này quả là đáng nhớ ạ. Tự thấy còn quá nhiều thiếu xót :disappointed:
Nhìn xung quanh thì thấy thật xót xa… :cry:

5 Likes

hng e có nên cắt ko ạh? Tham quá mà mất hết cả lãi… hiu hiu

1 Likes