Những lúc khó khăn càng phải bình tĩnh

Hi hi ! Em thích tiền lo cho con và giúp đỡ mn thôi ạ , em ko phải tuýt pn ham của lạ😁

6 Likes

Dòng tiền tham lam hung dữ lắm.

1 Likes

Em tôi thích lái :airplane:, mà :airplane: đang bị mất lái!

7 Likes

2 chị cùng xuất hiện. K biết đã đúng 1 nửa mà anh mong muốn chưa
@Meminmun bị :airplane: vật chị ạ

7 Likes

Giờ vẫn coá mã ăn dc 3 lần cơ à bác

2 Likes

Cái này anh nói đúng a. Nhưng mà em nói là nói về ngắn hạn a. còn Mấy cty trúng đấu giá đất Thủ Thiêm 3 ông thời gian thành lập c dc 2 tháng và 4 tháng và 5 năm vốn điều lệ có 200 tỷ và 500 tỷ và 300 tỷ. Nhà nước kêu bank điều tra không cho vay. Thì không biết mấy ông ấy lấy tiền đâu mà trả. đây lại toàn tiền mặt. Nên em nói bỏ cọc cũng có cơ sở a. Còn về lâu dài bơm tiền và đầu tư công thì chắc chắn BDS tăng giá là đương nhiên

4 Likes

tặng e 3 chữ quen thuộc VCG. Yêu đến chết

3 Likes

Hi. Chúc mừng Anh trở lại. Bao ngày ngóng Anh trở lại. Nhưng đợt này em ít vào F nên cũng đỡ ngóng hơn ạ.

3 Likes

mỗi a có thôi

2 Likes

hôm nào a ra đây mật phục bắt cóc em nhé

4 Likes

Ace bình tĩnh! Thầy đang tụng để giải cứu thị trường! :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

Ai cũng chạy. Em làm sao mà tìm lại đc

2 Likes

a C hài hước vẫn như xưa. Khả năng sẽ bình phục sớm phải ko a ?chắc e cũng sớm ra Tô Lịch gặp a :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

VCG Em có 2 tháng rồi, giá 44 luôn nha

1 Likes

Vâng. Hi vọng Thầy giải cứu thị trg cái ạ. E còn nguyên ko chạh đc cổ nào. Hjc.

1 Likes

Thế lại không biết vụ mua sab của tỉ phú Thái rồi. Cũng là cty mới thành lập, vốn đièu lệ bé tí chả ai để ý. Cũng xôn xao tiền đâu mà trả 1,5 tỉ $. Bé nhưng đằng sau nó to. Quan trọng giá nó trả phù hợp thị trường thì khối tay to nó nuốt

9 Likes

2 thằng bé đó nó đều liên quan đến tập đoàn to chuyên thâu tóm quỹ đất vàng của tp hcm. Không đơn giản thế đâu. Riêng lô của thm tôi định giá không dưới 1 tỉ /m2

9 Likes

:grin:

3 Likes

:grin:

4 Likes

Chính xác ạ. 2 thằng bé đều của nhà c L thì ko lăn tăn về chuyện bỏ cọc hay không. Mà lô của THM hệ số và tỷ lệ phần nhà ở đều hơn hẳn 2 lô kia, nên giá có đấu lại em thấy chắc chắn phải hơn giá 2 lô kia.

3 Likes