Những lúc khó khăn càng phải bình tĩnh

Quân tử phũ phàng
Nữ tử phòng thân
Chị có nhanh chân
Chạy về chốn khác ?

4 Likes

Ơ sao 2 chị lại sang đây kén rể hết thế này. Còn mối nào hơm các chuỵ ?? @@

4 Likes

À e sang nhà a Cá chơi. E chào a ạ

5 Likes

A chào em

4 Likes

Em sang đây trà nước quét nhà, đón dăm ba kiếm khách, đến lách cách í ới tìm chị ah anh? Chị sang kia biết phòng thủ kiểu gì, quần hùng tranh đấu, theo dấu má hồng?

7 Likes

Em chỉ theo chị thui, nên chả biết làm sao mà đồng ý =))))

5 Likes

Vậy phải nàm thao

5 Likes

A R đi vắng, em út nhà a sang nhà khác tìm chồng là dư làooo

4 Likes

@Juu bớ a ơi. A sang chào a Cá rồi đón c về nè. :joy::joy:

7 Likes

E nghe phong phanh a R với A Cá là bạn bè thâm niên. Ae bằng hữu. Thấy các chị rôm quá. E cg hỏi vu vơ thui mà. :rofl::rofl:

4 Likes

Bớ @ABC456 lôi ngay tềnh iu về!

7 Likes

E ở bên nhà, chị đã tìm người gả…
E thời đon đả, chốt cái rụp rùi anh ơi…

7 Likes

Thế giờ e biết bớ a Nào gọi chị về đây. Rồi lại đại náo võ lâm mất thui :rofl::rofl::rofl: ai bẩu chị chỉ 1 mà cao thủ lại nhìu thế này.

6 Likes

A phải dư lào

3 Likes

Dạ e trẻ ng non dạ. Tính tình nhí nha nhí nhô. Có gì k pải a bỏ qua cho e nhé. Hị hị. Thấy 2 c vui quá nên e cg đua đòi a ạ. Chị nhà em mấy nay cg vất vả nhìu. A lại như tâm giao tri kỉ. A R lại đang bệnh. A động viên chị a nha :relieved::relieved:

4 Likes

Giang hồ quân tử nhiều vô kể, chỉ tiếc quần hùng hiếm nữ nhân. Chị mình giỏi thì phải chịu cảnh quân tử tranh giành thui em ạ!

5 Likes

A nhường mà
Đâu có tranh

4 Likes

Anh nhường, mà ở bên đó tranh…
Song đấu tan tành, mà chị dành thương nhớ cho ai??

5 Likes

Ôi. A Cá. Sao a lại nỡ dâng hiến ng taam giao mình cho đại hiệp khác. E thấy trong truyện hay phim. Nam 9 Iêu là pải quyết liệt. Phải mạnh mẽ. Chứ cứ rụt rè. Có k giữ. Mất đừng tìm. Xót lắm a ah.

4 Likes

Em chào anh Cá, anh đi du lịch ở đâu mà để chị @hoathachthao em mòn mỏi, héo úa đợi chờ zậy :grinning_face_with_smiling_eyes:
Chị Hqua chắc cả đêm thổn thức quá :face_with_hand_over_mouth:

5 Likes