Những lúc khó khăn càng phải bình tĩnh

Tinh thần và tính cách vẫn còn trẻ lắm ạ
Chúng em mới là miệng còn hơi sữa.hihi

1 Likes

em hôm thấy giật mình… vừa bác rồng - bác nam giờ lại đến bác bỏ f0 chúng em đi
định nhắn nên pic hỏi nhưng ngại… chắc bác có công chiện riêng ạ :slight_smile:

2 Likes

Thật khó cho các AC. Nhưng đừng đi nữa anh ạ.
Em tranh thủ lúc tụi nó ném đá, sẽ đi làm thêm mấy bao cát, bao xi. Để xây công trình cho nó chắc chắn hơn.
Rồi khi xong, làm tiệc ăn mừng, khéo vừa lúc hết đá, mỏi tay thì… vào làm mồi nhậu cũng có ích ạ :stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

nhất trí bác… có các tiền bối như câ cổ thụ kiến thức… chứ ra ngoài máu tanh mưa gió ai giúp đâu

2 Likes

Trên núi nuôi bò nuôi dê trồng chuối
Thấy nó thanh thản
A Với BN kiếp phù du
Ko thích bon chen

10 Likes

Khi nào TTCK có sóng to
A lại đua lệnh cùng các em

10 Likes

A xin khoá píc thôi chứ kèo sau Tết với bọn e vẫn còn chứ ạ. Nói lại tưởng ham, ham thì ham thật… nhưng được đi theo các anh là may mắn của f0 bọn e ạ

3 Likes

xin chân thành cảm ơn bác ạ…rất may mắn f0 chúng em…

1 Likes

Em lập nick cũng vì anh R, cứ ngỡ tri kỷ của a Rồng còn đây! Nhưng các a chị cứ lần lượt bỏ F! Cả tuần này e cũng k lên F! Chán quá!

3 Likes

thấy hụt hẫng bác nhỉ… còn nhiều tàu ngầm theo dõi lắm…

1 Likes

:two_hearts::pensive:

1 Likes

Anh vẫn còn lưu luyến mà! Chắc anh đang có nhiều tâm sự! Anh cứ bình tâm trở lại thì quay về với bọn em! Em vẫn cứ ngày lên một lần, xem anh có đâu đây không! E cảm nhận a và a Rồng tính cách hơi khác nhau, a Hào sảng, a Rồng ngọt ngào! Nhưng hai a đều là ng tốt, nên mới bỏ thời gian lên đây giúp đỡ và đồng hành cùng Fo. Thôi thì, Tuỳ Duyên…!

6 Likes

Hihi, em đâu dám. Nói thế thì em lại tự huyễn hoặc đề cao mình quá

1 Likes

Anh lại chém gió dồi, làm rì có vụ đó mà em lại không biết chớ

1 Likes

bác lên núi nào. cho em theo cùng với ạ. 0932601186
em thua hơn 500 rồi. nó mà về 1200 rjif đi luôn. em f0 đu đỉnh. bác cho em trốn lên núi cùng các bác với ạ. tuần sau em nhiều hàng t3 chưa về. em swx cắt 100% hàng khả dụng. thứ 6 em mới cắt 50% 🥲

2 Likes

Núi Tản Viên Ba Vì
Trên đó khổ lắm
Sống như người tu hành vậy
Các em đừng theo A khổ lắm
Ko chịu nổi đâu

4 Likes

Các A biết với nhau thôi
Giấu em mà :four_leaf_clover:

3 Likes

Em thấy trên f247 hay ạ , được nói suy nghĩ mình , chả mấy ai biết ai . Fb , zl có mà chả dám nói ra những suy nghĩ của mình , sợ người quen biết suy diễn …, anh ở lại nhé , ở lại để chia sẻ cs thôi cũng được ạ. Chúc anh cuối tuần an nhiên - sức khoẻ - hạnh phúc

5 Likes

Hihi, anh chém gió như thật

1 Likes

hôm nào bác cho em theo cùng với ạ

1 Likes