Những nàng Ngọc Trinh của Thứ 6 - Part ++ (SSN, PXL ...)

Họ nhà GEX phi như ngựa hết có lý do gì để mai không tiếp tục là 1 ngày rực rỡ của PXL

những con kiểu như này thị cụ đặt target như nào ạ

PXL mục tiêu 2x

Đến hẹn lại lên, phiên chợ tình thứ 6 chỉ họp trong vòng vài phút, nhanh tay đặt lệnh sẽ có quà. Tháng 12 PXL sẽ họp DHCH thường niên 2021 và tháo xích về với 2x

cụ @Boom nhận định em có phải SSN đang có nến đảo chiều không :sweat:

SSN thời điểm này k còn đẹp nữa, mình khuyến nghị SSN từ vùng 6.x cơ. SSN tuần tới là giao dịch full tuần rồi, game đã chạy ở đoạn cuối, vùng nguy hiểm k nên đua :slight_smile:

em đọc bài viết của bác muộn quá, hic bác cho em xin nhận định tầm này vào PVX được không với

Sr bạn, mình chơi chỉ vào chân sóng, k fomo, k mua đuổi nên k dám đưa ra nhận định PVX thời điểm này :slight_smile:

SSN thứ 2 tuần sau họp 29/11 DHCD, thứ 5 giao dịch bình thường. Cân nhắc vào giá vàng,đỏ ăn tạm 15% khi khả năng cao sẽ kéo ce ít nhất phiên đầu tiên giao dịch full tuần.
screenshot_1637914122

Gần cuối phiên nhìn cách đánh của lái SSN lại quá ổn. Cũng đã kịp lên tàu vòng mới, chờ đợi thành quả ở tuần sau

SSN đã ra nghị quyết họp DHCD 2021, dự giao dịch full tuần từ t6 hoặc t2 tuần tới. Cơ hội up tài sản với 3 cây ce

Mặc dù SSN rủi ro có thể đã cao hơn nhưng đây sẽ vẫn là 1 cơ hội tỉ lệ lợi nhuận rất cao. Nếu theo gót các mã tháo gông giai đoạn trước như MTA, LMH… sẽ có ít nhất 2, 3 cây ce chào mừng trở lại. Rất đáng để đua gom trong phiên tới tuy nhiên để giữ an toàn tỉ lệ k quá 15% NAV

sóng của penny và midcap tới rồi, mong 1 ngày gió lên, SSN của em lại tím như CDO, HCD :)))

Mình vẫn chưa thấy Thông báo giao dịch bình thường trở lại của ssn bạn nhỉ

Chiều nay cùng lắm là thứ 2 sẽ có. Các siêu cổ sẽ lại chỉ họp trong vòng 3 phút, nhanh tay thì kịp vớt ^^

PXL tan chợ sớm, SSN xanh mạnh :slight_smile:

bác nào bán thỏa thuận tôi tí PXL lấy lộc đi, canh mấy tuần đề xịt, buồn quá

Có trăm k mua từ giá 10.x mua lại thỏa thuận giá 30k t bán :smiley:

Nay vừa lên hàng giá tím.ko biết tuần sau có ăn không.:joy::joy:

12345678
SSN giao dịch full tuần từ ngày 07/12. Chờ đợi 3 cây ce như MTA, LMH ngày trở lại. Thị trường sập mà SSN vẫn giữ sắc xanh suốt cả phiên đủ thấy khỏe như voi