Những NĐT ôm SCR hãy nghe 7 Phan

,

bác 7phan9 vào tham khảo thêm mấy bài tập nâng cao sức đề kháng điều trị hậu covid cho ổn định sk

2 Likes

Em hóng ngày đó ạ, cảm ơn bác nhiều!

Chúc Bác mau khoẻ

cảm ơn bác 7 đã chia sẻ ạ,chúc bác mau khỏi bệnh

Chờ nhà mới của bác. Chúc bác mạnh khoẻ :muscle::muscle::muscle:

1 Likes

Em lỗ dig và ceo 20%. Theo bác có nên bán bớt 14/2 vào lại 18/2 ko ạ

Cuối tuần mua vào với giá sale thấp, sau đó sang tuần bán lại với giá cao hàng đã có sẵn để giảm lỗ nhé

Hết tiền mua mới rồi bạn. Ý mình hỏi đầu tuần đẩy bớt hả

Cám ơn bạn

Bác nhắc tới “Tâm cảnh” là e lờ mờ “thấy” tâm và tầm bác thế nào rồi. Chúc bác sớm bình phục và an yên!

1 Likes

Thực sự rất khó để gặp được người vừa có tầm vừa có tâm như bác, giống như bác nói đó đúng là chữ duyên.
Em nghĩ là việc bác tiết lộ nhiều thông tin của thị trường sẽ ảnh hưởng tới không ít người, nó giống như việc tiết lộ thiên cơ vậy, khi ảnh hưởng tới nhiều người thì mọi thứ sẽ vận động theo một hướng khác. Nên em nghĩ nó khó có thể kéo dài lâu được.
Em chỉ hy vọng thi thoảng bác có những chia sẻ về nhận định thị trường, nhận định về xu hướng cũng như là các kiến thức cơ bản để giúp mọi người biết đánh giá cổ phiếu tốt xấu, điểm ra vào hợp lý :)…
Nếu bác có ý định thu nhận học trò, em xin đăng ký 1 xuất nhé .

Chúc bác sớm hồi phục sức khoẻ, hy vọng có duyên được gặp bác để nói lời cảm ơn. Em là F0 sống ở HN. ^^

4 Likes

Bank xả thì khó

1 Likes

mình vẫn thiên về phương án Bank xả , trừ một vài mã Bác 7 có nhắc tới , vù những mã khác đã đi hết nhiệm vụ rồi

Đọc cmt 7 phan ở trên đánh T+ giảm lỗ và về bờ sớm

1 Likes

Mình cũng y như này. Nhắn mình theo

Xả thì vni rơi về đâu, trong khi thượng tầng đang muốn VNI lên.

Lần đầu e cmt trong diễn đàn. Cũng tình cờ hôm nay mới biết đến bác mà e lội hết hơn 1k7 để nghiền ngẫm. Cám ơn bác rất nhiều. Hy vọng bác chóng khoẻ để lên chia sẻ kiến thức với thế hệ trẻ chúng em :blush:

Bác @7phan9 ơi hôm nay lướt T+ DIG đc ko ạ.

Thượng tầng là ai ? Trong thị trường có cả ngàn cổ có thể mua được , kiếm tiền được… nhìn suốt đời chỉ hô 1 cổ “ DIG “ cũng biết được thượng tầng ?
Máy kiểu này giờ đầy đường, giả thần, giả thánh, làm rối loạn tư duy NDT

22 Likes