Nợ công Mỹ được định đoạt---> Đầu tư công đón sóng lớn!

Mấy tháng trước anh & em cùng xông trận chiến đấu quyết liệt với các anh SHORT ! Giờ thì phe ta chiến thắng rồi. Con đường gian khổ…

1 Likes

:zipper_mouth_face::zipper_mouth_face::zipper_mouth_face:. Dọ cái m.õm vào thằng lol
Mà.y suả cho cái dép vào m
Láo nhất cái f này
@Jean.2007 kêu mod khóa mõm nó vào, cho nó bớt đi khịa

Thay vì chú lên đây nói phét nói lác như này thì chạy moẹ ra đầu đường xin lấy 5 chục một trăm rồi nhảy vào tạp hoá mua ít đồ kích cầu kinh tế, tăng sức mua có phải hơn k???
Lên đây rác diễn đàn, chính chú đang kéo lùi mọi thứ lại đấy. :)))

1 Likes

Nay tôi mới để ý, nick bạn lắm like phết nhỉ.
Trên F này tôi toàn làm việc tốt giúp mọi người mà ae vẫn éo ưa.
Coay thật. :)))

2 Likes

Chính phủ mà thúc các ngành như vậy, ép giảm lãi như vậy, thì từ tuần sau chứng khoán sẽ phải là uptrend.

1 Likes

Phe bull đang được thủ tướng hỗ trợ chính sách!

3 Likes

@HPKT85 lật mặt như lật bánh tráng nhờ.
Nhớ mấy hôm trước còn lập pic than khóc.
@Voanhcuoc bro thấy càng ngày càng mất chất. Cần nghiêm túc tự kiểm điểm. Tôi là tôi thấy nhột con mắt đấy. Vung kiếm dứt bào đoạn nghĩa :thinking::thinking:

1 Likes

Chiến đấu vất vả kinh hồn với các anh short …mà tổ chức short cũng nhiều nên ngày đêm lao lực…hihi

1 Likes

Anh này vui ghê, nói mãi không hiểu.
Em có giải thích cho anh đến mấy lần mà anh không chụi hiểu thì em thua…đến giờ anh còn bình bậy như vầy! Hihi

Ở TTCKVN này đến hiện tại chắc chắc chỉ có em đội sổ là ủng hộ cơ sở uptrend nhất thiên hạ thôi nhé anh kể từ ngày thị trường sập đổ

Cơ sở uptrend thì các dòng đều up tuy mức độ có chênh nhau.
Anh chỉ muốn mỗi DIG, CEO, L14 của anh up thôi, còn các cp khác chết đi …thì không thể nào chấp nhận đc đâu! Hihi

3 Likes

Xác nhận điều này đúng!

4 Likes

ĐTC, CHỨNG KHOÁN hết

bố cái thằng ngáo chứng này

À quên, chấp nhận. Hôm trước chỉ chim mỗi bds

@Hung_Quang ngáo m.ẹ mầ.y

Nhóm lái Dig - Ceo - L14 của anh mới vô duyên kỳ lạ kinh hồn, mỗi lần em ủng hộ nhóm khác tăng là bám theo mắng chửi…mấy anh chỉ muốn cp của mình lái “ dụ được nhiều gà nhảy vào nồi nước sôi thôi”.

Một thị trường uptrend thì mọi dòng đều up nhé

Nói mãi mà các anh vẫn thế! Kỳ lạ thật …hihi

Cái loại ngâu như ma.ỳ, tao không thèm cm. DM chưa đủ tài nói chuyện với ta.o đâu con lợn này. Chấp cả nhà ■■■ sủa. Không sủa được thì ma.ỳ biến m.ẹ đi, lẽo nhẽo bám đ.ít bố làm cái lol gì hả mà.y

Thôi cả nhà chứng sỹ ơi, giờ là thời điểm tập trung chiến đấu kiếm tiền…khổ nhiều quá rồi từ giờ sẽ bù lại thôi, bỏ qua mấy việc cải nhau đi bà con ơi

Nhột mắt thì ông đeo kính dâm vào, ko cần ai đó theo tôi làm gì? Và ở đây không ai có cái quyền lf cảnh sát diễn đàn. Vào đây mỗi ngừoi có mục đích khác nhau, kiêm tiền có, vui chơi giải trí có. Than khóc có, tôi nói câu này, thường mấy chuyên gia hay phân tích cái cao siêu nhiều toàn là mấy thánh hay lỗ lòi, nên đừng cứ lý thuyết suông. Lợi nhuận mới là chân ái :laughing:

Đến thời săn các em x3, x5 …rồi đó bà con. Lo tập trung chiến đấu đi. Cải nhau chi mất thời gian mà không sinh ra lợi lộc gì

Có ai biết cp nào x10 thì chỉ dùm em nhe, đa tạ …hihi

Dig

2 Likes

Anh chắc hôn?
Lỗ anh đền thì em vào 1k cp nhe! Hihi