Nợ công Mỹ được định đoạt---> Đầu tư công đón sóng lớn!

Thế này thì sang tuần bds vượt cản ko J kk

Lại dựng đầu bds lên, thị trường phóng tiếp

Cụ Dâm , em bắt đền cụ
EVG cụ bảo chưa tăng,e bán sạch thì có gần X2 mịa rồi
huhu

1 Likes

Đu đỉnh DIG ■■■ bị điên rồ cmnr, như con c.hó cắn bậy bạ. Nhục, 3 năm nữa chưa về bờ nhe con

Anh đu đỉnh DIG kệ xác anh .
Anh tự tin là năm nay về bờ giá vốn 4x.
Về 9.x anh vẫn Trung bình giá phình phường.
Nhưng cái loại rác rưởi ở f này nhìu, và chú là thằng anh ghét nhất. Vì anh thấy chú nhân cách đé.o bằng cờ hó

Có kinh nghiệm chơi lâu với TTCK, nhưng đã ko giúp các f0 thì thôi, toàn dùng thủ đoạn. Là những thằng cờ hó như chú

Anh mới vào đc hơn năm. Nhưng anh để ý chú đé.o có tư cách, hăm dọa f0, ko có phân tích đc cái gì ra hồn.

Nhân tiện đây
Nói cho ae f0 nge.
Người phân tích đc đúng và chuẩn đc tình hình hiện tại và tương lai của công ty mình đầu tư
cũng như vĩ mô trênn f này ít, đếm ngón tay để ae theo.

Ngược lại ,cờ hó lại rất nhiều, điển hình @Canhsattruong007 :laughing::laughing::laughing:

1 Likes

Trong cmt của mà.y không có tí nội dung gì ngoài hăm dọa và nói xấu.
Phân tích đc cái CCC gì.

Bác @Jean.2007 hay nói vuốt đuôi dowjones còn đáng tin gấp trăm lần mà.y :laughing::laughing::laughing:
Bác @Jean.2007 nhỉ :woozy_face:

Để ý mấy con cún đó lm j bác.

3 Likes

JEAN mở píc nào cũng chửi nhau khét nhỉ?

Hội tụ quần hùng :grin:

2 Likes

Biden và McCarthy tối qua đã đàm phán đến giai đoạn cuối, còn vài điểm đêm nay sẽ xong.

Dự kiến thứ 4 tuần sau QH sẽ bỏ phiếu thông qua.

1 Likes

Quan trọng ch ó gì , mẽo bao năm nó có vỡ nợ ko , ctri mẽo nó ép nhau để thỏa thuận đạt dc mỗi bên chứ ko bg có chuyện vỡ nợ

1 Likes

Đang chờ cố rũ bỏ lần cuối để mua nốt

Dgc mua đc chưa?

Cả thế giới hóng :cold_face:

Tuần rồi bao kẻ full xèng đấy :grin:

1 Likes
2 Likes
3 Likes

2 Likes

Lo lắng về trần nợ của Mỹ đã coi như không còn. Tại VN thì các công điện, chỉ đạo tháo gỡ khó khăn cho các ngành kinh tế thì ra liên tực. Kiểu này thì chứng trường lên uptrend sớm thôi.

1 Likes