CẬP NHẬT! Quy định diễn đàn F247: Điều khoản sử dụng dịch vụ f247 và xử lý các vi phạm nội quy

Tôi nghĩ mình phải đặt vào vị trí của Mod!

Phát triển diễn đàn nhưng không nên để cái xấu lộng hành. Thậm chí bán mã như vậy còn có thể liên quan đến pháp luật

1 Likes

Mod cứ đúng kỷ luật mà làm. Văng tục là cứ khóa hết.

Các trường hợp bán mã, lôi kéo, hô hào như 2 nick bị cảnh cáo ở trên sẽ không được chấp nhận ở F247. Vi phạm lần đầu sẽ nhắc nhở & khoá có thời hạn, tái phạm lần 2 khoá vĩnh viễn.

2 Likes

Team Only cổ đông IJC - Kiên định mục tiêu đầu tư danh mục cổ phiếu tăng trưởng lợi nhuận.- Kỳ vọng IJC vào CLB doanh nghiệp lãi ngàn tỷ - #3140 by Ongthanmayman23 mod close hộ 1 thời gian

KKK

1 Likes
1 Likes

topic này nữa mod ạ

3 Likes

@onlyU9
Done. Hi vọng bạn sẽ có nhiều topic hay tiếp theo. Mod đóng mà thấy phí quá. Tranh cãi là chuyện thường tình như trong xã hội mà bạn.

2 Likes

Hình như các mod vừa xóa chủ đề HQC của em phải không ạ? Sao tìm không thấy. Em mới lập sáng nay thôi

@Mod ơi có thêm thành viên khác vào danh mục không theo dõi (chặn) đc không nhỉ ?

Bạn vào trang cá nhân, chọn mục Tuỳ chỉnh. Sau đó chọn tab Thành viên. Ấn vào icon Thêm ở phần chặn thành viên để điền nick muốn chặn nhé!

2 Likes

Oke thanks @mod Suzy đáng yêu nhé :kissing_heart:

Mod nên đổi giao diện , đọc trang 1, trang 2 cho dễ. Mỗi lần đọc mỏi cả tay.

Đề nghị 10 cmt thì đổi qua 1 trang. Chứ tôi đọc, tối muốn xem lại chả biết đã thoát ra ở trang nào… Các bác MOD nên sửa cái này sớm thì hay hơn.

1 Likes

Vào nhà 1 tháng nay mà chưa chào chủ nhà câu nào. Rongdo007 xin chào các Mod, chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh.

4 Likes

Welcome bác :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Mình thấy tỷ lệ khách vãng lai/thành viên khá lớn,thậm chí còn hơn nhiều diễn đàn.Tôi nghĩ nếu quản lý tốt chất lượng bài viết thì F247 sẽ còn tiến xa.Vài dòng chia sẻ.

5 Likes

Cám ơn bác Rồng đã chia sẻ, hy vọng bác và các thành viên khác sẽ chung sức cùng Mods phát triển F247 ngày càng lớn mạnh.

4 Likes

Mình là thành viên mới, chúc diễn đàn luôn phát triển và ngày càng có nhiều người tham gia, chia sẻ.

Em không thấy chỗ up video cho youtube thế MOD ??