Điều khoản sử dụng dịch vụ f247, xử lý các vi phạm nội quy

Cùng chung suy nghĩ

Bài của bạn Mod thấy vẫn hiện trong mục Mới bạn nhé.

2 Likes

Vâng cám ơn mod giải đáp.
Vậy có lẽ Tui dùng Iphone nên ko nhìn thấy ạ :sweat_smile:

3 Likes

Iphone cũng hiện đó bạn, nãy Mod nhìn từ điện thoại thì thấy nhưng nếu chụp màn hình ko hiện trên cùng 1 trang mà cần kéo xuống, nên chụp ảnh màn hình giao diện PC.

1 Likes

Vậy thì khó hiểu thật ạ, vì tui lại ko thấy ạ :sweat_smile:
Hình chụp phía trên là chụp màn hình từ iphone11 mod ạ :slightly_smiling_face:
Kéo tới kéo lui vẫn ko thấy :sob:

Anyway, Cám ơn Mod đã giải đáp nhiệt tình! :bouquet:

3 Likes

Nhờ @mod @Admin_8 @AdminF247 giúp mình đổi tiêu đề topic :
từ:

Đầu Tư Hiệu Quả Với Trading Theo Sóng Ngành

thành:

CCI - Tiềm năng cổ đất và khu công nghiệp tại Củ Chi, HCM !!

cám ơn Mod nhiều !!

Dear Ad, @mod @Admin_8 @AdminF247 !!
em tự tạo tiêu đề topic mới cho rồi ạ
CCI - Tiềm năng cổ đất và khu công nghiệp tại Củ Chi, HCM !!

nên AD bỏ qua yêu cầu thay đổi tiêu đề topic này nhé.

cám ơn Ad nhiều vì đã làm phiên. Thanks!!

1 Likes

@Admin_8 @AdminF247 : F247 nên có ghi lại thời gian cụ thể post bài và comment của thành viên giống như F…319 bên kia. ghi rõ thời gian giờ, ngày, tháng, năm rất tiện theo dõi và biết được mốc tgian. Thêm nữa, nếu có thể cũng nên phân chia chủ đề theo trang cho dễ đọc hơn, ko phải kéo chuột dài, biết được đang đọc trang nào. Đôi lời đóng góp, xin cảm ơn

Sắp cán mốc 30k rồi 50k thành viên. Chúc mừng F247

1 Likes

Xin chào tôi là thanh viên găn bó đã sang F247 ( có được danh hiệu gạo cội cho phấn khởi không ạ) chúc mừng năm mới 2022

Xin cảm ơn chúc sức khỏe anh e …Amin diễn dàn

Xin @mod tôi qua tôi co lâp 1 topbic đâu tiên luc khoảng 1h sáng… Xong khoang 30p sau tôi k thây hiện trên diễn đàn nữa…có kiểm tra lich sử các bai đã đăng cũng không thấy…xin hỏi là lỗi gì ạ…xin cam ơn nhiều…

Kính gửi @Mod, @AdminF247, @Suzy!
Xem giúp tôi chủ đề: Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022 bị lỗi gì hay bị gì mà hệ thống báo bị inapproriate và bị remove ạ!

15 Likes

Sao chưa thấy BQT hồi âm bác Ocean nhỉ?

1 Likes

Chờ @AdminF247 , @Suzy, @mod,…phản hồi coi chủ đề mình bị hack hay nội dung có gì đó vi phạm nội quy hay bị lỗi cụ thể gì đó…để lần sau mình tránh không bị vi phạm.
Nếu không lấy lại được Pic này, thì 1-2 ngày nữa lập Pic mới ( nhưng phải biết lỗi Pic củ là là để khi lập Pic mới không vi phạm).

3 Likes

Suzy đã cho hiện lại bài của bạn rồi nhé. Bài của bạn bị 1 thành viên khác report nên hệ thống ẩn tự động. Bạn check lại bài cũ nha.

2 Likes

Bị 1 thành viên khác Report là sao Ad @Suzy? Bài của tôi có vi phạm nội quy gì không bác Ad @Suzy?

không vi phạm gì nên được mở pic rồi đó bạn, còn thành viên khác report thì Mod không rõ vì lý do gì.

1 Likes

Dạ cảm ơn Ad @Suzy!
Xin bác Ad @Suzy đóng giúp tôi các Pic này:

1. Phân tích dự đoán nhận định cổ phiếu Penny - Midcap (FLC FIT TSC HAI IDI ITA TTF DLG HCD BCG EVG ASM DRH HHS TCH TTB HID….) chuyên sâu

2. Truy tìm - Phân Tích- Nhận Định- Phán Đoán Các Cp Penny & Midcap ( BCG EVG ASM ITA HHS FLC FIT DAG TDG SJF ROS HBC CII MBG HAI HAR HID DLG……) cho sóng mới, chu kỳ mới cuối năm 2021 và 2022

1 Likes

Mình muốn nhờ @AdminF247, @Suzy khóa hoặc có chế tài xử lý nick @Sieucophieu12345 vì thường xuyên có hành vi lăng mạ, chửi bới trong diễn đàn. Tks ad

5 Likes