Nóng ! Chuyện gì đang xảy ra trên thị trường , vén màn bí ẩn

Mỗi ae nhổ cho thằng phucthu này 1 bãi nước bọt cho nó chết cụ nó đi.loại tiểu nhân mãi là tiểu nhân

2 Likes

hôm bữa có thằng nào cay cú, mua đúng đỉnh đợt trước Tết, sau đến giờ L14 DIG giảm còn nửa tiền liền quay ra chửi chú Tuấn. Còn bảo ‘‘ôm vài năm thì cổ nào chẳng tăng’’’…
Thế sao không đi đánh cổ khác, còn nghe theo chú làm gì. A dua cùng lũ khốn vào chửi thầy tưởng thế là hay.
Không biết các đại hiệp khác chửi rủa A7 tài giỏi cỡ nào nhỉ

Óc lợn không được câu nào Logic

Chỉ sủa như “C h ó sủa trăng”

Về nhà nâng cấp cái “Não” đi Cu

Kiếp con chim lợn ngu dốt, hèn nhát, nhỏ nhen,… bao giờ mới khá Cu ?

Chim lợn đợt này ko chất lượng lắm ạ, nói mất thời gian

Nắn như Tung Của , chơi hẳn 3 lằn ranh đỏ mà còn ko ăn thua . Các cụ mình còn mềm nắn rắn buông lắm

Chết con cặc. :stuck_out_tongue_winking_eye:

Bố mày lại cắm cờ :joy: nhốt tiếp

Ai ấn tay nhà chúng nó mua đâu bác. Bọn bẩn tính đấy đánh đâu rồi cúng thua tha thôi.

cái cỡ thằng cu li đi làm thuê lại còn định dạy người giàu cách tiêu tiền… siết thì cung thiếu rẻ đằng mắt… quy luật cung cầu thị trường bao đời nay k thay đổi… cung hơn cầu thì giá nó mới rẻ và ngược lại… 3 đời gia đinh k có ai làm kinh doanh à cu, khổ cho kiếp cu li và chim lợn… th cố gắng hót kiếm bữa qua ngày nhé

1 Likes

Ối dồi ôi, nãy đỏ nhặt được tý , haha như vớ được vàng khoái khoái

Đã NGU dốt lại còn hay phát ngôn linh tinh. Ông già mới phang cái ghế vào đầu nên đâm ra ngáo hả :laughing:

Có làm thì mới có ăn.
Mấy đại hiệp tài giỏi khí phách ngút trời mua 3 ngày đòi có lãi, sáng cấy chiều gặt… thì tốt nhất đi đánh Tài Sửu, chơi đầu đít chẵn lẻ cho nhanh. Chứ vào đây chửi rủa A7 không thể hiện được gì đâu, mà cũng chẳng giải quyết được gì

2 Likes

Cứ nhặt dần thôi bác

nay đáy chắc rồi … em mua thêm đc 1k đợi ổn em mua hết kk

DIG đang tạo đáy , không thủng phiên 2 hôm trước là biết rồi keke … sắp tắt mẹ thanh khoản rồi

DIG mua giờ là khá an toàn rồi. Giá quá đẹp để anh em vào rồi

Lướt vào xem pic DIG ae cũng nao núng lắm rồi.cố qua đoạn này thôi.hi vọng đi ngang tích lũy chờ thị trường ổn định.chờ sóng vậy

Ối dời , tôi thề ông là DIG đang tạo đáy rồi … 2 đáy là phi , k mua bây giờ đến lúc tăng thì đúng hoạn … tôi mua giá đỏ sạch rồi đấy , sạch tiền

1 Likes

Ông nào giờ còn lúa là nhất, giá sale mà ko canh xúc thì…

Sai lầm là thay vì mua DIG lại đi mua VPH, đúng là dại mà …