Nóng ! Chuyện gì đang xảy ra trên thị trường , vén màn bí ẩn

Ối dồi ôi , tạo đáy trước VNI

2 Likes

Bác nào bú quả lệnh chất lượng thế?

ddd
hihi đáy ở đây chứ đâu

1 Likes

Thầy ơiiiii

Quá hay thầy ơi!
Chúc thầy sức khỏe! Là Kim chỉ nam cho các đệ tử./.

1 Likes

Bác cho hỏi 2 blue chip bds chưa gãy nhờ tiền ai đở? có khi chính các cổ đông lớn đang cắm cp vay bank và margin từ broker ở giá đấy nên phải hứng để tránh margin call không? nvl cắm ở SSI ai cũng biết, còn kdh cắm ở vcsc và vnds …kakaka

Chỉ có DIG là chân ái thôi kk

Alo ALo các bác

Bắn cái cc gì, chính phủ không còn sự lựa chọn đâu. Bị vào thế . Mồm nói bóp nhưng vẫn âm thầm bơm tiền vào đầu dân để hà hơi thổi ngạt cho bđs. Nó mà sập thì chả ngành nào sống. NN chỉ kìm ko cho giá tăng nóng còn việc tăng nó vẫn phải tăng. Hiểu ko?

1 Likes

Mút mút , xúc xúc.

Thầy A7 cứ chỉ đạo ai yêu mến thầy thì không được bán DIG ,CEO.L14 THÌ cổ phiếu lên hết,em thừa đủ bản lĩnh theo thầy .

CII em k chơi . em chỉ DIG CEO thôi kk

mà CII giờ giá tốt hold dài rồi

Một trong C.s lên tiếng. Tự bóp d đau quá chắc ko chịu đc phải nhả ra. :slight_smile: ae có số hỏi luôn a .H định nghĩa cp tăng trưởng là gì nhé.?

1 Likes

VTV nó mời thầy A7 lên có phải là thu hút đc nhiều khách ko nhỉ, chắc đội này làm việc không vì lợi nhuận kkk

1 Likes

Ai tến Linh đánh chứng đều đỉnh nhỉ

3 Likes

A7 holder, mời A7 lên ko còn ai mua mua bán bán nữa thì Công ty chứng khoán họ ăn bằng gì? KK

1 Likes

ôi chào ng ae cii nhé :))) mình 39 đây :)))

Ck là một cái chợ mà những người mua, bán có những tính cách không giống nhau. 1 A7 hay 1000 A7 thì cũng ko làm thay đổi tính cách của người trong chợ đâu.

2 Likes