Nóng ! Chuyện gì đang xảy ra trên thị trường , vén màn bí ẩn

nhân louis bị bắt, uy tín của thầy càng ngày càng lên cao.

trong thị trường này A7 là người tử tế nhất.

2 Likes

Còn thằng rút phích nữa, cho nó đi luôn để ttck trong sạch

2 Likes

Bọn bác học nó mới tính dc 7,57 triệu giá vốn 298 tỉ mà trung bình giá là 28,505 ! Bọn media thuê chim lợn viết cho NDT lú mà

Đó, có 200 cổ mà chúng nó nhặng cả lên, ae yên tâm chưa, A7 có úp bô ae ko? Chúng nó soi hàng ngày, tất cả chỉ càg thể hiện A7 quá uy tín

3 Likes

Căng lắm. Các đội lái bị hỏi thăm… Nhà đầu tư ngơ ngác…

Toàn bọn xấu bẩn đểu… lại tỏ ra quan trọng nguy hiểm nên đi dìm hàng thầy A7,
giờ thanh tra trực tiếp vào từng công ty chứng khoán …nữa là thị trường sẽ tốt lên .

1 Likes

A7 đầu tư 10 năm chửi là lái
Bọn T+ là đầu tư chân chính cổ tốt hài vãi

Luật nhân quả k bao giờ thừa thiếu chỗ nào cả… từ kiếp sau tới kiếp trc. Nhớ nhé mấy chú chim lợn làm việc THẤT ĐỨC hại người là tổ tiên 8 ĐỜI ở dưới k siêu thoát đc đâu… r cụ kị,ông bà, cha mẹ… lại hóa toàn loài XÚC SINH trăm bể khổ. :grinning:

Ổn định sớm thôi. Kkk

Anh em Fo trước khi vào TTCK hãy đọc sách đầu tư của Warenbeffer để cho tâm lí vững vàng ko theo kiểu cờ bạc và đọc sách của nhà đầu tư 1970 của thầy A7 thì thị trường thời điểm này sẽ là một lựa trọn tuyệt vời để gia tăng vị thế sau này !

@siepcophieu12345 IDC ổn ko thầy.

Giờ nó không gọi nhắc đâu bác. Nó mail với thông báo trên app rồi đến ngày nó FS

tiền sẽ về với những ae kiên nhẫn

1 Likes

Thêm đạn lại múc… Hú chim lợn

Thương cho các cụ mê muội, tiền ra đi là tiền của mình, chắc ngày trắng tay mới Tỉnh được

Khâm phục Thầy quá!

Thầy ơi đệ tuyền của thầy đi làm broker khuyến nghị mua ceo 72 bán ceo 42 mua dig kìa thầy

Cười bể bụng với Tuyền hộp

Múc. Sợ kẹc j bọn chim lợn. Càng sủa bố càng múc đấy