Nóng ! Chuyện gì đang xảy ra trên thị trường , vén màn bí ẩn

Khà khà. A mua thì a cứ mua a ko hô hào. Lời ăn lỗ chịu. A ko có cái bản lĩnh chạy khắp diễn diễn đàn cắn hộ sủa hộ để lấy lòng như em dc. Mà em thiếu não thì em đi tìm người có não để nương nhờ là a thấy em khôn đấy

Lũ chúng mày anh thấy thum thủm từ đầu rồi , mặt mũi ko có đứng lên hô hào như bọn thần kinh giờ mất dạng , còn mày vẫn có tý mặt trơ ra đi chim chuột :face_with_raised_eyebrow:

Kkk mõm của những thằng bất lực và thất bại

Dkm room siu cổ VPH anh thấy chúng mày rét run đắp chăn hết lượt , thương hại anh đéo thèm chọc cho vài câu

Khà khà. A thấy có chuyện vui thì a vào nc thôi. Mà a có chê bai gì cp đâu nhỉ? E lại giở cái giọng đa cấp cố tỏ ra biết đọc cơ đấy

Còn mày thì nát rồi anh chỉ ị cho liếm thôi

E đã liếm đủ hết đội canh cửa thần kinh kém chưa? Lễ nhập môn của em đấy

A7 @Sieucophieu12345 thực sự rất giỏi, tôi cũng học được cách tư duy của A7. Có điều A7 còn PR sai nhiều cái, làm tôi mất thiện cảm. Hi vọng A7 sắp tới PR hợp lý, vừa phải thì sẽ có nhiều người ủng hộ hơn. Và trên hết, hi vọng rằng A7 vẫn hold DIG CEO như A7 nói. Hiện nay tin đồn A7 bị này nọ rất nhiều, VPS tung tin vụ call 200cp L14 làm tôi cũng muốn đứng về phía A7, nếu A7 không miệng hô tay bán.

2 Likes

Cứ đợi vài năm thì biết.
Giá hô mua dài hạn tốt. Mình phải tự tìm hiểu tránh lỗ trong ngắn hạn.
Vốn mỗi người 1 khác.

cám ơn A7 luôn sát cánh bên anh em những lúc khó khăn như này

Gớm lại Dkmm 1 lần nữa đi lung tung bị khoá mõm giờ mới ra tù lại thích nhập kho nữa à . Ae ngậm mồm và học tập đi , nhớ là môn gdcd trước nhé

Lại một đồng chí nữa.

Kkk Dkm con ■■■ mày rep rồi đấy hạng lợn là liếm như mày vào kll nó đuổi cho như ■■■ nhưng vẫn là liếm mọi nơi. Dkmm bố lại đmm 1 lần nữa

Thông tin chậm thế. người ta biết hết rồi mới tung

Chim lợn ngợp trời, rác hết cả pic, anh ignore cả lũ thấy forum nó sạch sẽ gì đâu :rofl:
Nhân tiện chúc mừng con chim lợn Đầu-Tôm-Cờ-Rui mới phục hồi nhân phẩm thành công, tái hòa nhập cộng đồng nhé. Coi như gia đình ít dạy em, thì ra ngoài xã hội dạy lại cho nhe, ăn với nói bậy bạ nó vướng nghiệp vào mõm @TomCruise :rofl: :rofl:

1 Likes

Ơ kìa zư lào :))

mỗi lần chỉnh là c.ho dại lại lao ở đâu ra nhiều nhỉ ae, sủa lắm rồi chết hết trong nghèo khổ thôi.

Mình thấy mấy trận chiến ác liệt . Băt bầu kiên . Dàn khoan hd 981 , bắt bắc hà , covit 19 .v.v.v xong đều tăng x3 , x4 hết . Lịch sử là như vây . Đây chính phủ bắt mấy thằng in giấy lừa nhà đầu tư như quyêt còi , luiis . Thì ttck phải tăng x10 mới đúng …,…

Bắt hết mấy thành phần như quyết còi thì bọn làm bậy úp bô nhà đầu tư sẽ rén hơn

1 Likes

Ae trong room ai gọi a7 online đi ! A7 nặn như này bao giờ mới về bờ