Nóng ! Chuyện gì đang xảy ra trên thị trường , vén màn bí ẩn

mai múc con gì theo thầy cũng lãi

Em nghĩ năm 2022 thị trường cực kỳ rủi ro, khó có ngành dẫn dắt do chính chính sách điều hành thị trường cứng nhắc và quá đột ngột như: thắt chặt trái phiếu; soi chặt các giao dịch bất thường; rầm rộ chống tham nhũng trong khu vực tư; siết dòng tiền vào ck, bđs,…

Cứ co bds ôm k magin kệ cụ no rung lắc bố điếc

2 Likes

A7 nói rồi ::đây điển hình của 1 cao thủ sáng nhổ chiều liếm … mua mua bán bán tối ưu nhuận được là cái tốt… nhưng đừng nhổ vào bát đựng cơm bạn vừa ăn … nói thế đủ biết A7 nó khác với các chiên za còn lại

Cái thằng phucthu gì đấy nó có vấn đề về thần kinh thì phải, ăn nói luyên thuyên ở các pic. Cắm cờ thôi, nói với bọn từ chối hiểu làm gì.

2 Likes

Ẩn giao dịch của tự doanh đi là thấy có mùi rồi

Nó âm thầm xả để múc cổ đất đấy bọn khốn nạn. Vì chúng nó nhỡ mồm chê cổ đất là đầu cơ. Hh

2 Likes

Ngu như con bò, thế phát triển các dự án bất động sản không phải là sxkd, ko tạo ra công ăn việc làm, không kéo các ngành liên quan đi lên, không tạo ra giá trị thì là cái đéo gì,ngu thế ko biết.

3 Likes

sau khi thị trường nó đạp cho sấp mặt thì bắt đầu lại bơm tin. Bố khỉ đất cát khắp nơi tăng chóng mặt mà cố tình đạp cổ bất động sản.

1 Likes

Thằng ngáo đá này lãi nhãi hoài thế mày. Chơi đá ít thôi ku

4 Likes

Phải hiểu . Gạch gói… điện .gỗ . Kiến trúc .vật liệu xây dựng đều sống nhờ vào bds … bds ko phát triển nhiều người sẽ thất nghiệp ko có thu nhập …

2 Likes

Thế mới nói, cái thằng điên kia nó nói ngu quá nên phải chửi cho nó đỡ ngu, nhưng chắc cụng ko ăn nhằm gì.haha

Mai hồi nhé, haha.

Ku này sủa nhiều quá, mỗi lần thấy cái Avatar của ku này cảm giác như nó là xăng pha nhớt chứ không bình thường :joy:

1 Likes

Không thể có chuyện cty có hàng ngàn ha đất lại giống cty có xíu đất dc, phân hoá thôi.

1 Likes

A7 bảo. Đây là cao thủ sáng nhổ chiều liếm … nhổ vào bát cơm mình ăn

1 Likes

Lúc này bds ko dẫn sóng vni chả có gì đáng để chơi =hết vị. Đúng thật anh ạ.

1 Likes

Tôi đã k hiểu chuyện gì xảy ra với cổ mình mua cho đến khi gặp được phương pháp luận của A7! Cảm ơn đại cao thủ số 1 thị trg CK Việt Nam.

1 Likes

Gồng qua giông bão đợi tương lai rộng mở

Chắc chắn quý 2 sóng bđs sẽ đến sớm hơn dự kiến để đỡ cho Vni. Chẳng còn ngành nào có thể có lực kéo ngoài bđs cả.

1 Likes