NÓNG: hiến kế cứu cả dòng bất động sản cho A7 và các đệ tử. Anh chị em vào cả đây

, , ,

sau khi hiến đại kế thì sàn cả làng, không hiến kế thì mỗi CII, Anh em tốt.

1 Likes

Đã bảo CII là chỉ báo cho cả thị trường luôn

1 Likes

éo thấy UBCK nhà nước vào cuộc điều tra nhỉ

vẫn biết là vậy bác ạ, e mà còn đạt thì múc thêm từ lâu rồi, em tự tin nuôi con này luôn

Chính chúng nó làm sập thì điều tra ai?

Ngày mai đồng lòng khởi nghĩa

anh hùng hảo hán là sinh ra từ máu lửa từ bom đạn làm đéo trong lịch sử có ô nào đc sử sách ghi chép là anh hùng mà đc ghi lại trong thời bình đâu, thầy A7 cũng thế thầy cũng xây dựng tên tuổi qua những cú chỉnh sấp mặt mà kg nao núng qua vài chục cú chỉnh rồi, chứ còn thầy mà cũng như bọn broker chỉnh là chạy thì đm làm gì có Đế Sư A7 như bây giờ chứ.

2 Likes

ông kẹt bao nhiêu cổ CII show tài khoản lên đây . mỗi cp nó có sức mạnh nội tại riêng của nó . còn ảnh hưởng có không có chứ . nhưng chỉ là nhất thời thôi rồi con mạnh sẽ lại vỗ cánh và bay cao hơn xa hơn vì nó vừa được nghỉ rồi . CEO DIG nó ko ngồi chung mâm với CII đâu ong bạn đừng lầm tưởng

1 Likes

A7 Anh bơm thêm OXY cho AE chứ ngạt lắm rồi!

Kkkk

18 Likes

Chỉnh thôi, mà các con giời đã lao đao rồi thầy ạ. Toàn fomo lúc lên tung hô thầy thôi. Lúc xuống là bắt đầu nghi ngờ đủ kiểu.

1 Likes

Càng hốt đc giá ngon. Con vào đc giá 89 rồi thầy :relaxed:

KHẢ NĂNG CII là chỉ báo của dòng BDS và VNI

Sàn to cả đầu mà bảo chỉnh, không biết lũ bậu xậu có nhìn ra ông không biết cái j sất về chứng khoán mà cứ cúng tiền cho không nhỉ

mõm

E f0 nhưng có suy nghĩ thế này! Thoát thai chuyển cốt phải đau đớn ạ “No pain no gain” = Không đau thì sao mà SƯỚNG được ạ :smiley: Các bác gạch đá nhé tay nhá!

phiên nay thì các dòng khác sàn ko kém, ko riêng gì bđs, khả năng bđs hồi sớm nhất, nay em mót đc 300 dig đói kém thật (dig e mua tích sản)

đấu giá l2 thì CII lại lên thôi, còn tầm này đổ tiền vào kéo CII cũng chỉ để các ông thoát hàng, phí tiền. Các bác cứ nắm chặt CEO, DIG, L14 vì đấy là tâm huyết của thầy :yellow_heart::yellow_heart::yellow_heart::yellow_heart:

2 Likes

Cứ ngồi đấy cào bàn phím vs bộ não rỗng tuếch đi :relaxed: :relaxed: :relaxed:

thị trường là Win Win, dòng bất động sản chỉnh mạnh thì dòng khác cũng không tránh khỏi chỉnh. Quan trọng là ôm dòng bất động sản Ceo, Dig không dùng mazin thì sợ gì thị trường đâu, chỉnh đi chỉnh lại vẫn phải lên thôi

1 Likes