Nóng ! Nhận diện siêu cơ hội kiếm tiền, giàu sang phú quý biệt thự siêu xe. Ae bơi hết vào đây!

1 Likes

Xin chân thành chia buồn với bạn là đây chính xác là njck thật của A7 nhé.nếu ko nể thì mai bạn có thể chốt lời hoặc cắt lỗ 3 mã của A7 được rồi.còn tôi thì tôi vẫn giữ

1 Likes

thôi tao cũng đếu muốn cãi với loll võ mồm như mày , chửi mày cho giải trí tao chút thôi chứ tiền tao tao chơi , sợ mẹ gì chim lợn bọn mày =))

Chính phủ tiếp tục đẩy mạnh đầu tư công, tạo tiền đề tăng trưởng lâu dài
Năm 2022, đầu tư công sẽ tiếp tục là động lực quan trọng cho phục hồi tăng trưởng kinh tế đất nước. Chính phủ đã chỉ đạo việc triển khai đầu tư công rất quyết liệt và phải có sự giám sát, đánh giá tính hiệu quả thường xuyên. Quốc Hội đã ban hành Nghị quyết số 29/2021/QH15 về Kế hoạch đầu tư công trung hạn giai đoạn 2021-2025, nêu rõ mục tiêu cụ thể, tổng vốn đầu tư toàn xã hội bình quân 5 năm 2021-2025 khoảng 32-34% GDP, tỉ trọng vốn đầu tư công bình quân 5 năm khoảng 16-17% tổng vốn đầu tư toàn xã hội. Đầu tư công của Chính phủ được kỳ vọng sẽ đóng vai trò dẫn dắt, tăng cường thu hút các nguồn vốn đầu tư từ các khu vực kinh tế ngoài nhà nước, tạo tiền đề cho tăng trưởng kinh tế lâu dài, bền vững.
Thì tôi tạm tính cho ae 1 vài số liệu để ae dễ hình dung cung tiền khủng ntn

1. Tổng vốn bơm tiền toàn xã hội 5 năm: 34%xGDP2021=0.34x280 tỷ đô=95.2 tỷ đô=2.189 triệu tỷ đồng
  2. vốn dành cho đầu tư công 5 năm là =17%x34%GDP2021=0.17x0.34x280 tỷ đô=16.184 tỷ đô=372 nghìn tỷ đồng
    —>đây là những con số rất lớn, nhưng khi số tiền này đc bơm ra thị trường thông qua kênh ngân hàng thì thông qua các giao dịch và thương mai thì dưới quy luật nhân tiền thì số tiền 2.189 triệu tỷ đồng sau khi quay vòng nó sẽ nhân lên vài lần cái này tùy thuộc vào tốc độ quay tiền nhưng bét cũng phải nhân đôi lên 4.4 triệu tỷ đồng, phải nói với các cụ đây là 1 con số quá kinh khủng
3 Likes

vào nghe thầy A7 stream bác ơi

1 Likes

đang nghe bác ơi kkk

1 Likes

CHIM LỢN hôm nay vào nghe trộm Livestream của A7 xong về bị tẩy mẹ NÃO

Sáng mai đem binh mã ra đầu hàng hết Cụ ạ :rofl: KKKK

2 Likes

Nếu là nick thật của A7 thì tôi k phục lý do: 1 là quá hô hào cổ phiếu, ton hót ngày đếch nào cũng hô hào, k xứng tầm đầu tư dài hạn; 2 chửi tục quá nhiều k xứng tầm…ok

thôi thôi em sợ chim lợn quy hàng lắm, đợt trước hàng xong y rằng mấy hôm sau vào đợt chỉnh sấp mặt :rofl:

2 Likes

KKK chuyện đó đâu ai ngờ :rofl:

1 Likes

Thị trường ck nó khắc nghiệt như vậy đấy bạn.nhiều người nói nhẹ nhàng nhưng toàn xúi mình vào hố bom.còn tính cách A7 như vậy bao nhiêu năm qua rồi.bạn k thích nghe thì có thể bỏ qua.còn bạn đầu tư vào ceo và dig là vì A7 hay do bạn tự nghiên cứu phân tích.

1 Likes

Em xin pr giới thiệu con hàng LDG, các dự án chung cư dự lãi 5000 tỷ trong 3 năm tới nói quá nhiều rồi, xin giới thiệu siêu dự án khác:

2 Likes

LDG 1tr/cp nằng chênh vênh giữa DIG và CEO nhé bác …hihi ( đũa cho vui thôi)

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: lại đổi ních sang làm bạn tốt và trò ngoan rồi đại ka ơi kkkk

1 Likes
  • trong 3 năm nữa LDG tổng lãi 5000 tỷ (LDG sky~1,2k tỷ; LDG river~3k tỷ;…) tính trung bình mỗi năm lãi 1700 tỷ; P/E~10 vậy vốn hoá của LDG phải là 17000 tỷ
  • Còn tính theo quĩ đất với 1200ha đất các dự án và ~150ha đất thương phẩm, thì tiền đem cân ra tính khi đất tăng giá
1 Likes

CL nay ngủ sớm thế nhỉ

Hay đang vào xem thầy live kkk

Tôi k tin đây nick A7…chửi tục quá nhiều, hô hào quá mức…tôi k tin ok

Lại vào diễn đàn “CHIM GẶP BÁC CHÀO MÀO CHÀO BÁC” :sweat_smile:

2 Likes

Đéo tin thì thôi, k nói nhiều

1 Likes