Nóng ! Nhận diện siêu cơ hội kiếm tiền, giàu sang phú quý biệt thự siêu xe. Ae bơi hết vào đây!

Ceo hành trình 500k

21 Likes

Kkkkk

15 Likes

Lại gom tiền múc thêm ít nữa

1 Likes

Nhìn CEO ce sướng quá anh em ơi… 2 ngày làm 30% ối phê quá

Sáng đến giờ mới vào xem dig ceo :))) mấy con CL đâu nhỉ? Thằng upbo vs thằng thái dúi chim lợn chúa đâu rồi ahihi

Có CL thì cổ mới tăng được đó là chân lý. Hãy tưởng tượng ai cũng tin tưởng doanh nghiệp 100% ko bán thì ko có giao dịch và động lực mua tăng thêm. Phải có những người mất niềm tin tạo động lực thay máu và giao dịch nhiều, hàng hoá mới lưu thông và hấp dẫn…

1 Likes

ĐẦU TƯ CHỨNG KHOÁN CÓ PHẢI LÀ ĐỨNG TRÊN VAI NGƯỜI KHỔNG LỒ :grinning:
Bạn nên biết ơn thay vì lo lắng
THỊ TRƯỜNG TÀI CHÍNH VÌ SAO LẠI GỌI LÀ MỎ KIM CƯƠNG ???

• TRONG TT TÀI CHÍNH CÓ 4 THỨ MÀ RA NGOÀI BẠN KHÔNG THỂ LÀM ĐƯỢC
  1. Tận dụng được TRÍ TUỆ của người khác:
    ví dụ có những công ty có sản phẩm về trí tuệ người ta đi tiên phong mà mình ko làm được thì mình phải bám càng người ta
  2. Tận dụng được MỐI QUAN HỆ :
    Có những công ty xin được quỹ đất đẹp mua giá 1 đồng bán 100 đồng, mình ra ngoài xã hội đi buôn phải mua 95 đồng thậm chí 100 đồng thì ko có lãi, vậy lại phải bám càng người ta
  3. Tận dụng được THỜI GIAN :
    có những công ty họ làm dự án trồng cấy bao năm đến ngày gặt quả rồi mình mới vào mình hứng giá còn rẻ hơn giá người ta mua đầu tư
  4. Tận dụng được VỐN LIẾNG:
    Khả năng huy động vốn của các doanh nghiệp người ta có uy tín thương hiệu lâu năm mình tận dụng vốn của người ta, họ có thể vay hàng nghìn tỷ nó đơn giản, chúng ta ra ngoài xã hội ai cho vay lấy gì để thế chấp …
    KHI MÌNH HIỂU ĐƯỢC VẤN ĐỀ VÀ TẬN DỤNG ĐƯỢC MÌNH SẼ ĐÀO ĐƯỢC KHO BÁU VÀ ĐÀO ĐƯỢC KIM CƯƠNG
3 Likes

3 Likes

Nghi vấn thái phạm sử dụng google dịch để dịch sách rồi chép vào in ra bán :rofl:

Ae chú ý hôm nay ceo bọn sọc vẫn có bán lên vol vẫn to ! Ae xúc tiếp cho sọc chết cần vol ! Bắt buộc phải quay lai cover giá cao vol bé tí hin phi như tên lửa lên 300k

Thái lại mò cả vào đây pr sách hả e. Kkkk. Bỏ đi nhé mà làm người

2 Likes

“Tuy nhiên, Bộ này cho rằng, đây vẫn có thể là sự khởi phát của hiện tượng sốt giá bất động sản trong năm 2022. Đặc biệt, khi Nhà nước sử dụng các giải pháp kích cầu, hỗ trợ phục hồi kinh tế sau giai đoạn giảm phát cũng có thể tác động làm thị trường bất động sản phát triển nóng nếu không được kiểm soát tốt, kinh nghiệm cho thấy từ gói kích thích kinh tế năm 2008 – 2009.” đến Bộ xây dựng còn cho rằng 2021 mới là chân sóng thì ae cứ nằm im mà hưởng nhé.

3 Likes

Từ ngày DXG thoái vốn LDG . Thì em nó đã khác nhiều rồi . Muốn tốt pải từ mới tốt đc . Chứ ai cũng thấy tốt rồi thi . . . . . .

1 Likes

A7 sắp tới IPO con LFI cầm trong tay vài nghìn tỷ. A rót tiếp vào DIG,CEO,VCR. Deal này a thành công x 10 lần tk thì moá ơi. Tỷ phú đô la đây chứ éo phải tìm ở đâu. Kẻ thức thời là phải nhận diện được người sắp trở nên khổng lồ và vỹ đại để mà theo. Kaka

1 Likes

Nếu múc ldg thà chọ scr :))

1 Likes

Không phải nghi vấn đâu mà là thật đấy bác ơi, kk… toàn sách học vẹt tào lao.

CEO bán trần nhiều quá, toàn xả giá trần mà lưc đỡ yếu quá ? có vấn đề gì chăng

1 Likes

Thà chọn l18.

1 Likes

CEO ai còn tiền mua tất tay đi…tầm này auto 10 cái ce nữa