Nóng ! Nhận diện siêu cơ hội kiếm tiền, giàu sang phú quý biệt thự siêu xe. Ae bơi hết vào đây!

Giá đang đẹp a e mua mạnh chứ !

Mai ae múc ce tiếp cho kho nó cháy luôn :fire:

1 Likes

A7 tư duy đỉnh hơn người

6 Likes

Em cảm ơn Thầy ngày ngày học những kiến thức và kinh nghiệm Thầy truyền đạt vẫn giữ nguyên không mất cổ nào cả.

1 Likes

CE vài cây nữa đội short có mà nhảy cầu ! Cháy tk liền

3 Likes

biết ơn chú A7 lúc nào cũng hào sảng cho đi,chia sẻ tận tình cho ace.Cháu đang lỗ giả nhưng chưa bao h mất niềm tin với chú.

7 Likes

Mới chân sóng thần mà tụi chim lợn oánh nhau to rồi Thầy ơi.kk Thái dúi lên báo Dạy đầu tư chứng khoán nhưng "đoán toàn sai", thầy giáo sở hữu kênh YouTube gần 600.000 sub vướng tranh cãi: Người nói "đã giàu thì không đi dạy làm giàu", người khen thuận mua vừa bán

2 Likes

Quyết FLC ak?

vẫn Theo bác Tuấn từ lâu rồi, thỉnh thoảng vui vui lại mua 1 2k ủng hộ, cũng làm giàu luôn. mong là hợp tác xã, cộng đồng a7 ngày càng to, đánh càng lớn

2 Likes

mình ko hiểu là đã có sp sort cổ phiếu đơn lẻ đâu chỉ có phái sinh chỉ số VN30 thôi mà nên làm sao sọc khống được nhỉ

1 Likes

46 Likes

VHM 5 tỷ cổ, DIG 0,5 tỷ cổ, nếu DIG bây giờ giá 8x thì DIG bằng 1/10 VHM, và 250k/cổ thì DIG bằng 1/3 VHM. Ý bác là DIG đến 250k vẫn ôm được phải không? Bác thật là đệ ruột A7

4 Likes

chất ! nói được làm được

1 Likes

Tầm này ngôi bên hồ không khí mát lạnh và đọc sách thì thật tuyệt

Đội Short là bán khống hả bạn mình được biết bán khống chỉ có sp phái sinh VN30 thôi còn cp đơn lẻ sao bán khống được nhỉ mình f0 nên ko hiểu

1 Likes

Biết ơn đại ca A7!

1 Likes

không bán ra bất cứ cổ dig nào để bọn bán khống hoảng loạn

2 Likes

Em cũng cảm ơn đội bán khống, vì khi cổ không chỉnh em cũng chẳng dám vay tiền mua
Đợt chỉnh mạnh vừa rồi em cũng vay bà chị gái 1 ít và đã lock 1 ít cổ phiếu. Hehe

3 Likes

Mai tiền về cướp tiếp, kakaka 9x còn cướp giá này nhẽ ngồi yên

2 Likes

ngu thì đừng tỏ ra nguy hiểm