Nóng ! Tình hình vô cùng nguy cấp ! Tất cả các ae vào đây gấp nhận tin, ko là nhảy cụ nó lầu

Ra con mẹ chúng mày à. Ngu thì câm mõm lại. Mua bán cp là do chính bọn bố nhé con. Loại xúc vật bọn mày toàn rình cắn ng, sống kiểu hèn mọn vậy thì hỏi con mẹ chúng mày có vui ko

Viêc bắt các lãnh đạo cty lừa đảo như flc , ros ,anh dũng …vvv . Sẽ làm dòng tiền chuyển hướng vào Những cty làm ăn đàng hoàng, lãnh đạo có tâm như l14 , ceo , dig … l14 sẽ là tesla của viêt nam…

Bắt con mẹ mày, đầu lợn :))

Băt một loạt lãnh đạo cty bất động sản lừa đảo . Thì dòng tiền lớn sẽ tập chung vào các công ty có lãnh đạo có tâm , tầm . Đức như ceo , l14 , dig ……ôô

bắt mẹ mày vì đẻ ra thằng ngu như mày

Giáo sư hàng thế giới buffet đã phát hiện ra Những tên chống lại a7 có 1 điểm chung là nghèo , hèn , ngu , tầm nhìn máng lợn……

1 Likes

Chuẩn

1 Likes

Cực suy là tới hồi thịnh, tin xấu ra liên tục là cơ hội để mua vào chứ ko phải bán ra, bán như phá mả rồi sẽ ủn lại, sẽ phải quay lại mua giá cao, rồi thì lại lặp lại câu, GIÁ NHƯ BIẾT A7 sớm. thưa, có bít sớm thì cũng vậy thôi, thèn mua 50 bán 70 trình nó ko bằng thằng mua 100 bán 500, có giảm về 50 nó cũng kệ , vất đó đi ăn chơi làm vịc khác, nể thầy ở trí tuê uyên tâm, nể hơn nữa là thầy chiến đấu rất oai hùng với bọn chim lợn…

xứng danh . là NDT lãnh đạo DN tử tế nhất cái ttck này. cái tuyệt vời là triết lý của thầy là 1 guru thầy đang điều hoành doanh nghiệp, chứ ko phải thầy có nhìu bằng tiến sĩ giấy.

Có đức mà không có tài làm gì cũng khó, có tài mà không có đức sẽ là người vô dụng.

Đầu tư phải soi lãnh đạo doanh nghiệp và cả chuyện cũ nữa

Cảnh báo về cổ phiếu ngân hàng… Bấm để xem chi tiết

Mình để ý cứ ld nào hay lên báo là chuyển bị bế

Phục a tào sát đất, bái phục, bái phục

Phục bác thật đó, sau hơn 1 tháng đã có giá 6x như bác dự đoán. Hi vọng sau đó sẽ sớm phá đỉnh như bác dự đoán

A7 chơi ko đẹp, thịt cả huynh đệ thân cận. Mở mồm ra là huynh đệ nhưng huynh mà thịt hết các đệ thì nên xem xét lại

1 Likes

Đội Him Lam sắp bán xong chưa thầy

Lần trước thiên tân him lam bán Dig từ 36 về 29 xong phi mút chỉ.

1 Likes

Bán nhà tất tay dig, ceo thôi ae ơi

Hihi