Nóng ! Vụ án kinh hoàng lúc nửa đêm, chết và bị thương rồi

A7 uy tín vẫn tin và theo thầy

Ngu hơn lợn

1 Likes

Kkkk

11 Likes

Bạn cho mình xin link vào nhóm ■■■■ NDT 1970 với . Thanks

DIG 6x CEO 4x 5x ko xúc ngập mồm đi, mấy nữa lên 100k 200 lại hỏi mấy con giời chim nhợn bớt sủa về xoay tiền mà xúc đi, vợ con còn đc nhờ

1 Likes
1 Likes

Mày vào mà đu bank đi kìa =))

A7 đúng uy tín thật sự

Những người nắm dài hạn cổ BDS được LÃI KÉP HỘ TỐNG (vì nó nhân xx lần tài khoản), được cung tiền tăng 15-22%/năm chống lưng (15-20 năm tiền tăng gấp 20-53 lần {mất giá} nhưng BDS hút tiền chống mất giá nên nó cũng phi 20-100 lần) và được chu kỳ kinh tế (tốc độ bùng nổ đô thị hoá, bùng nổ ô tô, khan hiếm dự án) còn đang phát triển tăng trưởng ủng hộ. Với tầm nhìn con hổ châu á đi theo con đường kinh tế của Hàn Quốc, Trung Quốc, Đài Loan (Nhìn vào các nước họ để thấy tầm nhìn tiềm năng kinh tế Việt Nam)… Thị trường chứng khoán còn đang sơ khai sớm muộn sẽ đi lên thị trường mới nổi… Chúng ta đang sống trong một chu kỳ phát triển tuyệt vời mà tiền xã hội sẵn sàng đổ ầm ầm vào đầu. Chỉ cần kiên nhẫn ngồi chơi đợi thành quả. Tình thế bắt buộc phải giàu .,..

2 Likes

Tính toán dòng tiền ổn, có thu nhâp thụ động khác chịu thoải mái lãi và chi phí sinh hoạt thì chơi bác ơi, ko đến lúc lỗ lại quay lại chửi.
Đừng để đồng tiền làm mờ con mắt.
Bác đang làm việc cho tiền đấy, ko phải tiền làm việc cho bác đâu

1 Likes

Chứng khoán không dành cho số đông chiến thắng. Phải lỳ lợm và kiên định con đường và cố sống dai. Muốn cưỡi cổ phiếu ăn x2, x3 phải chấp nhận nhịp chỉnh 50-70%. Đó mới là bóng dáng siêu cổ

ko thấy ai sọc thì bác đúng là ko nhạy lắm. Sọc có lộ trình đấy bác ạ.

thời bơm tiền , lãi suất tăng cao , chim lợn BDS để cố tình dìm hàng , nói đạo lý này nọ , khi giá OK thì cũng hô hào cướp tàu , mục đích chung là gì ai cũng biết , Nhiều người nói “Đừng nghe cave kể chuyện, đừng nghe con nghiện trình bày”

1 Likes

Bác chắc ko?

múc
xúc
húc

1 Likes

Sóng bắt đầu từ gió
Gió bắt đầu từ land?
Em cũng k biết nữa
Cứ thế buy và go

Ae chú ý ! Phiên hôm nay đã xác nhận tạo đáy dòng tiền lớn đã vào gom hàng ! Cướp của bọn sọc ae tập chung hỏa lực cướp ! Để đua Trần kéo ce cho sọc cover lại giá cao

3 Likes

Toàn mấy ông kẹp hàng hô hào trăm nghìn tỷ à

28 Likes

sáng sàn. mà chưa kịp bu