Ntl đón đầu xu hướng bất động sản hồi phục

mình được 19k NTL, Nó hiện tại toàn phải mua đuổi, hàng cô đặc với ai cũng biết nó tốt nên mua giá thấp hơi khó

3 Likes

lúc trước mình chọn được 2 mã ngon là HDC và NTL sau minh chọn NTL tại tìm hiểu kỹ thấy giàn lãnh đạo NTL cực kỳ uy tin

3 Likes

mình cũng từng độc bài này, khá là chuẩn

2 Likes

https://cafef.vn/chong-mat-voi-da-t...u-tphcm-cach-day-3-nam-188240313072628642.chn “Chóng mặt” với đà tăng giá chung cư Hà Nội, kịch bản đang diễn ra như TP.HCM cách đây 3 năm. “Quy hoạch tổng mặt bằng: – Chức năng công trình: nhà ở và thương mại dịch vụ – Phạm vi ranh giới: lô đất NO11 – Khu đô thị mới Dịch Vọng, quận Cầu Giấy, Hà Nội – Các chỉ tiêu quy hoạch – kiến trúc: Tổng diện tích đất: 4641m2; Diện tích xây dựng 1.438m2; Mật độ xây dựng: 31%; Quy mô tầng cao: 5 và 32 tầng; Tổng diện tích sàn : 44.304m2; Chức năng công trình: nhà ở và thương mại dịch vụ; Quy mô dân số số khoảng 728 người (tổng số căn hộ: 364 căn).” DỰ ÁN CHUNG CƯ NO11 của NTL cực kỳ tiềm năng heng bác. Gặp lúc giá chung cư HN tăng giá chóng mặt luôn!

3 Likes

NTL đã mua rồi thì cứ khóa tủ thôi. Tôi đánh giá đây là cp nằm top đầu ngành bđs về hiệu quả kinh doanh cũng như uy tín của BLĐ. Cổ đông NTL giờ cứ nằm yên mà hưởng thôi. Cổ tức TM đều đặn. ĐHCĐ lần này chắc chia cổ tức đậm hơn các năm trước ah. Cty ko hề xé giấy, hiện tại ko 1đ nợ vay NH. Dòng tiền trong tương lai về đều đặn từ dự án Bãi Muối đang rất hot tại Hạ Long. Ăn vài ba năm xong Bãi Muối thì tới chung cư Dịch Vọng, đất vàng Thủ Đô.

3 Likes

qúa chuẩn rồi bác. thích nhất giàn lãnh đạo quá uy tín

3 Likes

quá tốt bác, mình đang công tác trong lĩnh vực bđs đợt này chung cư tăng gia mà NTL dự án vị trí đặc địa chưa kể dòng tiền doanh nghiệp quá ổn, quá tốt cho 1 thương vụ đầu tư với NTL

3 Likes

em tiếc nhất lúc giá 33, mua dc 10k đi vay tiền mua thêm 15k cuối cùng tiền về không kịp nó chạy mất, chứ e có bạn làm NTL nói năm 2024 NTL sẽ bùng nỗ á bác, chưa kể chia cổ tức cao hơn mọi năm

3 Likes

Thích nhất là NTL rất cô đặc. Trong phiên muốn có hàng toàn phải mua lên thôi.
Sắp tới ĐHCĐ sẽ có nhiều tin hot về chia cổ tức và tiến độ bán hàng dự án Bãi Muối cũng như thông tin về dự án NO11 Dịch Vọng. Nghe nói dự án đã hoàn thành xong phần giải phóng mặt bằng. Chuẩn bị khởi công vào Q4 năm nay!

3 Likes

Đợt này các doanh nghiệp bđs đang tuyền sales rầm rộ, dâu hiệu bds phục hồi quá rõ nét

3 Likes

đúng ròi bác, gần như k ai bán luôn

3 Likes

riêng doạnh thu của dự án N011 Dịch vọng đã quá khủng so với vốn hóa Của NTL

2 Likes

“NO11 Dịch Vọng họp phê duyệt thiết kế cơ sở rồi. Đang chờ xong các thủ tục xin phép để khởi công được vào Q4 năm nay”. Thông tin từ 1 cđ NTL trên f247

3 Likes

Em đã xác định rồi ít nhất giá 5X mới ra hàng còn không khóa tủ

3 Likes

Giờ gom chờ đi họp ĐHCĐ thôi bác. Trong Đại hội, chủ tịch bung vài tin khủng thì NTL phi lên cung trăng luôn!:smile::smile:

2 Likes

nhét tiền vào mồm cổ đông hả bác :V

2 Likes

:laughing::laughing:

chắc e canh me vao thêm nó giá dưới 40 vẫn quá hời với em nó

3 Likes

Sang tuần chắc có chỉnh mà bác. Ai bán ra mình cứ gom thôi!

2 Likes

Mình nghỉ tuần tới sẽ có giá 40k/cp

3 Likes